Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Dropchecker ที่รับปากไว้จะแจกสำหรับผู้ส่งตู้เข้าประกวดปี2012 เสร็จเรียบร้อยแล้ว  (อ่าน 2323 ครั้ง)
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« เมื่อ: 26/02/14, [01:04:18] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ตอนนั้นแจ้งไว้ว่าจะทำ Dropchecker ball ให้ แต่เนื่องจากปัญหาติดขัดมาตลอดนานมากข้ามปี เพราะช่วงปีนั้นมีปัญหาเรื่องให้ช่างเป่าแก้วของตัวเองออก ส่วนช่างใหม่ในตอนนั้นยังถือว่าเริ่มฝึกงาน แต่ก็ยังไม่เคยลืมที่รับปากไว้

ในตอนนี้ผมขอเปลี่ยนเป็น Hang on dropchecker ให้แทน เนื่องจากจะได้ให้เสร็จออกมาซักทีหลังจากรอมานาน แบบกลมมันต้องทำหลายขั้นตอนกว่า แต่ราคาขายมันเท่ากันนะ

สรุปที่จะแจกเป็นรุ่นนี้แทนนะครับ ส่วนเรื่องการติดต่อรับจะให้ทาง near เป็นคนจัดการติดต่อผู้ที่ส่งประกวดในปี2012ทั้งหมด

คนที่อยู่กทม. ให้รับได้ที่ร้าน Aqu@Mind(หลังจากนัดเรียบร้อยแล้ว) ส่วนคนที่อยู่ต่างจังหวัดคงต้องขอค่าส่งทางems 50บาท เพื่อที่จะจัดส่งให้ เดี๋ยวรายละเอียดก็รอ near อีกเช่นกัน

จึงแจ้งมาให้ทราบและขอโทษที่ให้รอนาน ส่วนของงานประกวดปีนี้ก็จะทำแจกอีก และจะไม่ช้าเหมือนที่ผ่านมาอีกต่อไป

ขอบคุณครับ
S@n Aqua ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/02/14, [09:05:18] »

[เจ๋ง] ว้าวมาแล้ว
ติดต่อรับได้เลยใช้มั้ยครับ เสาร์อาทิตย์จะได้เข้าไปสวน
 ้hahaha ไม่มีดรอปใช้ไม่เคยวัดเลย เอามาลองใช้ดูสักหน่อย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/02/14, [18:59:31] »

[เจ๋ง] ว้าวมาแล้ว
ติดต่อรับได้เลยใช้มั้ยครับ เสาร์อาทิตย์จะได้เข้าไปสวน
 ้hahaha ไม่มีดรอปใช้ไม่เคยวัดเลย เอามาลองใช้ดูสักหน่อย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เรื่องติดต่อรับของ รอ near มาจัดการอะ
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #3 เมื่อ: 27/02/14, [10:29:42] »

อ๊ะ เพิ่งเห็น
ได้ๆ เดี๋ยวจัดการให้ รอแป๊บ ช่วงนี้กลับบ้านดึกทุกวันเลย   [on_007]
« ตอบ #4 เมื่อ: 27/02/14, [19:54:02] »

เรื่องติดต่อรับของ รอ near มาจัดการอะ
รับทราบครับผม
อ๊ะ เพิ่งเห็น
ได้ๆ เดี๋ยวจัดการให้ รอแป๊บ ช่วงนี้กลับบ้านดึกทุกวันเลย   [on_007]
[on_065] เบื่อมากช่วงนี้รถติดกลับถึงบ้านเย็นตลอด
เหนื่อยกว่าทำงานอีกนั่งรถ เจอรถติดนี่
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #5 เมื่อ: 28/03/14, [12:27:13] »

จากที่ admin ใจดีของเราเคยรับปากไว้ว่าจะแจกของที่ระลึกเล็กๆน้อยๆสำหรับผู้เข้าประกวด ACNAC 2012 ทุกคน
ตอนนี้ Drop Checker ที่ระลึกได้จัดทำเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ

ทุกท่านสามารถไปรับได้ที่ร้าน Aqu@mind ตั้งแต่วันเสาร์ที่ 29 มี.ค. นี้เป็นต้นไป โดยมีกติกาดังนี้

1. จำรหัสของท่าน(ดูจากรูปด้านล่าง) ไปแจ้งกับร้าน Aqu@mind
    เช่น เจ้าของตู้ Rock Landscape ก็มีรหัสคือ N5

2. สำเนาบัตรประชาชนพร้อมเขียนชื่อ User Name ที่ใช้ในเว็บเพื่อให้ร้านเก็บไว้เป็นหลักฐาน
    โดยที่ท่านจะขีดคร่อมหรือเขียนข้อความอะไรกำกับไว้เพื่อความปลอดภัยของท่านเองก็ไม่ว่ากัน

หรือ

3. เขียน user name ของท่านในใบรับของที่ทางร้านเตรียมไว้ แล้ววางบัตรประชาชนไว้คู่กัน
    จากนั้นก็ให้ทางร้านถ่ายรูปไว้เป้นหลักฐาน

ข้อ 2 กับ ข้อ 3 ทำแค่อย่างใดอย่างหนึ่งเท่านั้นก็พอนะครับ

4. สำหรับผู้ที่อยู่ ตจว.และจะให้ส่งไปทาง EMS รบกวนแจ้งที่อยู่และรหัสของท่าน
    มาถึงผมทาง pm ด้วยครับ ทีมงานจะจัดส่งให้โดยขอค่า ems 50 บาทครับ

ทั้งนี้ต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ เป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ ตามที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้นี้แล้วครับ
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=248529.0
« ตอบ #6 เมื่อ: 28/03/14, [14:33:46] »

ไปแวะรับกันนะครับ ก่อนที่เจ้าของร้านมันจะแอบเอาไปขายซะก่อน  [on_065]
NiCoTiN ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #7 เมื่อ: 28/03/14, [15:15:45] »

ของ NiCoTiN กับ kuroro9999 รับมาแล้วคร้าบบบ

แจ้งเพื่อทราบ  [on_047]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/03/14, [15:18:19] โดย NiCoTiN »
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 29/03/14, [10:10:55] »

ของ NiCoTiN กับ kuroro9999 รับมาแล้วคร้าบบบ

แจ้งเพื่อทราบ  [on_047]
ส่งกี่ตู้เนี่ยหรอยไปตั้งหลายอัน
ROMMY ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #9 เมื่อ: 29/03/14, [10:34:06] »

ส่งกี่ตู้เนี่ยหรอยไปตั้งหลายอัน

หายป่วยเเล้วหรอครับพี่  ้hahaha
วันนั้นเเว๊บไปร้าน .... ตั้งใจจะไปซ์้อของ ... ปิด  [on_007]  
เดี๋ยวว่างๆจะเเวะไปครับบบบอิอิ
« ตอบ #10 เมื่อ: 29/03/14, [16:08:47] »

รับของมาแล้ว  [เจ๋ง]
oomoishi ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #11 เมื่อ: 29/03/14, [18:06:31] »

รับมาแล้ววนะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์