วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน พ.ศ. 2563 [08:32:03]

ขายตู้18 นิ้ว ไฟled หนีบ ไฟled rgb 45w กรองแขวน xp09

ตู้18 นิ้ว หน้าโค้ง eja  มีรอยคราบน้ำนิดหน่อย
ใช้ปลูกไม้น้ำ ครับ  ขาย 250 แถมโฟมยางดำให้ครับ

กรองแขวน jeneca xp 09  ใข้กับตู้ 18 นิ้ว
ใช้ได้ปกติครับ มีตัวกรองคาร์บอนของเดิมให้1อันนะครับ
ปกติผมใส่ หินพัมมิสเบอร์ เล็กลงไปแทนครับ  ขาย 150

ไฟหนีบข้างตู้ กี่วัตต์ ไม่แน่ใจครับ น่าจะ 10 วัตต์ ไฟติดทุกดวงครับ  ใช้กับตู้ 18 นิ้ว ขาย 150

ไฟ rgb  พี่ปาร์คไม้น้ำ 45 เซน  45 วัตต์  ใช้ได้ปกติ ไฟติดทุกดวง  1300 บาท แถม ตัวดิม กับ รีโมท ให้ครับ ไม่ได้ใช้เลยครับ ปกติ ใช้เสียบกับ ไทมเมอร์

สะดวกนัดรับของที่ ท๊อป ม เกษตร หรือ ใน ม.เกษตร บางเขน ครับ
ซื้อ ทั้งชุด 1600 ครับ
ขอที่สะดวกมารับของนะครับ  กลัวตู้แตก
Pm. ข้อความมาหลังไม  ได้ครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)