วันอังคารที่ 13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 [09:46:38]

ขาย chihiros a-series 601 มือสอง สำหรับตู้24" เพิ่มรูปเพื่อการพิจารณาครับ

chihiros a-series 601 24" ของatlantis ครับ อายุการใช้งานประมาณปีนึงก็คงหมดประกันแล้วแหละ  [smile01]
ไฟติดครบทุกดวง
มีdimmerปรับความสว่าง [smile04]
มีตัวโคมกับขาอคลิลิค อแดปเตอร์ และดิมเมอร์ครับ

สภาพมีคราบน้ำตามการใช้งาน
หากล่องกับขาแสตนเลสไม่เจอแล้ว

ขอ 1000 เดียวครับ   [smile01]

จะดูของก่อนก็ได้นะครับ ผมเอาใส่รถไปได้ ไปดูตรงที่จอดรถ
ผมจอดรถตรงสวนสิริกิตย์นะครับ
ถูกใจไม่ถูกใจไม่ว่ากันครับ  [smile01]

โค๊ดไลน์ครับ

เบอร์โทร 081-8156169 ครับ

ตอนนี้ขออณุญาติไม่ส่งทางพัสดุนะครับ อยากให้มาดูของเองมากกว่าครับ [smile03]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/09/2561 [19:33:54] โดย GAMMARAY »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
เสาร์พรุ่งนี้ 8 sep 18' เข้าสวนนะครับ สักเที่ยงๆ  [smile01]
สนใจแอดไลน์ได้ครับ  [smile03]
อดเลยไม่ส่งทางไปรษณีญ์ [cry01] [cry01] [cry01]

ต้องขอโทษจริงๆครับ คือผมกลัวของจะถึงมือผู้ซื้อแบบแตกหักเสียหายมากเลยครับ กลัวเสียชื่อง่ะ [cry01]

เอ แต่อยากขายง่ะ จะลองดูมั้ยครับ ส่งให้ก็ได้  ลองคุยกันก่อนก็ได้ครับ แอดไลน์มาเลย
จะพยามแพ๊คอย่างดีที่สุดครับ [smile01] [gurock01]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/09/2561 [01:19:26] โดย GAMMARAY »
 จุ๊กกรูๆ รออยู่นะจ๊ะ อิอิอิ [smile04]
โคมไฟยังอยู่มั้ย ครับ

ยังอยู่ครับ สนใจเชิญแอดไลน์ตามคิวอาร์โค๊ดได้เลยครับ  [smile01]