วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม พ.ศ. 2561 [03:10:15]

ขาย ไฟ LED เอซีรี่ 24 นิ้ว 600 บาท ไฟไม่ติด 3 ดวง

0994414542
ใช้งาน 4 เดือน เปิดวันละ 4 ชม.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/05/2561 [01:06:50] โดย Bangpakok10140 »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
สอบถามครับ ไฟกี่วัตต์ครับ ขอบคุณครับ
รบกวนสอบถามครับ จะช่องทางอื่นติดต่ออีกไหมครับ พอดีอยากได้ขอมูลเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ
เบอร์โทร เดียวกับ ลายครับ
ของยัง อยู่ครับ
บางที่ก็ติดครบ หมดทุกดวงครับ
ส่งไหมครับพี่ ขอบคุณครับ
ส่งครับ ไปรษณีย์  บวกเพิ่ม 50 บาท
รับเองที่ไหนครับ
มีช่องทางอื่นติดต่อไหมครับ สนใจครับ
นัดรับที่ไหนได้บ้างครับ
ขายได้แล้วครับ ปิดการขายครับ