วันพฤหัสบดีที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 [12:49:56]

เฉาก็วยน้ำใสตู้ใหม่............... #up สดๆ6-11-18

เพิ่มเติมกันปายยยย....
ครบรอบ   1เดือน  แล้วนะ......
           ผ่านกันไปด้วยดี  ไม่มีการสูญเสีย ...
    แนวทาง .. สนใจ  ... เริ่มเลย
          ตู้ทะเลไม่ได้สวยในวันเดียวนะจ๊ะ...
โตวัย....จังนะ น้องกุ้งงงง  555
อัพเดท นิดๆหน่อยๆคับ
ป้อนอาหารแอนนม....มันบานใหญ่เลย55
กระดุมสีสวยจัง
ป้อนอาหารให้มัน ทำเปนหดหนวดหัวใหญ่เลยนะ555
มันแยกร่างแล้วอ่ะ....
รบกวนสอบถามครับ ตอนที่ชิลเลอรเสีย แล้วไปเปลี่ยนคอย์ร้อน เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
เปลี่ยนคอมใหม่ครับ ไม่ถึง4พันครับ รวมเติมน้ำยาครับ
รบกวนสอบถามครับ ตอนที่ชิลเลอรเสีย แล้วไปเปลี่ยนคอย์ร้อน เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
ของพี่รุ่นไหนครับ มันเป็นยังไงครับ
ของพี่รุ่นไหนครับ มันเป็นยังไงครับ
ถามเพื่อเอาไว้นะครับ ของผม 66A เคยมีคนบอกสามารถเพิ่มคอยท์ร้อนใหญ่ขึ้นได้นะครับ
ถามเพื่อเอาไว้นะครับ ของผม 66A เคยมีคนบอกสามารถเพิ่มคอยท์ร้อนใหญ่ขึ้นได้นะครับ
  มันสามารถเพิ่มได้หมดนะพี่  อยู่ที่พี่จะอัพ  เปลี่ยนคอมใหญ่ขึ้น ก็ต้องเปลี่ยนคอยร้อนเพื่อระบายเช่นกันครับ
มันก็จะเขียวๆหน่อยนะ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/07/2561 [15:48:02] โดย jamprince »
ตกจาย!!... แต่เช้า นึกว่ากุ้งตาย...555
ที่ไหนได้    ลอกคราบไว้ รอบที่2
ห่างจากรอบแรก10วัน.....

โชร์ตัวหน่อย...แข็งแรงๆๆ
ช๊อตต่อเนื่องกันปายยยย....
แอนนม แบ่งตัวเฉย.....ดีใจมว๊ากกกกก