วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม พ.ศ. 2562 [04:29:23]

ขอขายเฟรินรากดำ. หลายๆสายพันธ์ ครับ

อยากได้บ้างค่ะ แอดไลน์มาสื่อสารน่ะคะ
ยังงงกับชื่อพืชที่เป็นทางการ
แอดมานะคะ    drd-88

สนใจปรึกษาสอบถามได้
ตาม line ข้างบนเลยครับ
มอสมินิเพิลยังมีเพลือไหมครับ ?
ทั้งแบบยังไม่ได้พันหิน และ พันหินแล้ว
มอสมินิเพิลยังมีเพลือไหมครับ ?
ทั้งแบบยังไม่ได้พันหิน และ พันหินแล้ว

ต้องขอเช็คก่อนนะครับ
ถ้ามีเหลือ ก็จะเป็นแบบ พันหินครับ
ขอบคุณลูกค้าที่อุดหนุนนะครับ

มาupdate
ต้นไม้เพิ่มครับ
แจกฟรี อนูเบียสแคระ
3ต้น

ลงชื่อจองบนกระทู้ได้เลยครับ

ของฟรี ไม่ได้มีกันบ่อยๆนะ
หมดแล้วหมดเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2561 [22:42:10] โดย Golfer »
ลงชื่อรับอนูเบียสจ้า
ลงชื่อจองอนูเบียสแคระ 1 ต้นครับ   [thumbup]
ปิดการแจกแล้วนะครับ

ขอบคุณท่าน
Timeless
ขอนลอย
Modinho
ที่สนใจนะครับ
จะดำเนินการส่งให้นะครับ

ส่วนคนที่ไม่ได้. เสียใจด้วยนะครับ

ครั้งหน้ามีแจกใหม่แน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/10/2561 [06:10:25] โดย Golfer »