วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [01:48:17]

GODZILLA 2019 มันส์ดีแท้

GODZILLA 2019 มันส์ดีแท้ เมื่อ: 02/06/2562 [19:12:44]

วันนี้พาครอบครับไปดูมาครับ หนังทำเคารพต้นฉบับเก่าสมัยพี่ก๊อตยุคเฮย์เซย์เลย
ตอนแรกลูกสาวเอาผ้าคลุมหัวกลัวเสียงดัง กลัวสัตว์ประหลาด
พอแง้มๆดูนิดนึง คราวนี้นังไม่พิงเบาะเลย  ลูกสาวบอกสนุกจังพ่อ ฮ่าๆๆๆๆ 
กลายเป็นแฟนก๊อตซิลล่าไปเลย  [lol01] [lol01]

ของผมรู้สึกมีความสุขเหมือนได้ย้อนกลับไปดูพี่ก๊อตตอนยังเป็นเด็กๆเลยครับ

สัตว์ประหลาดโคตรเท่ห์เลยอ่ะ ออกมาซัดกันจุใจ ตึกรามบ้านช่องพังพินาศเป็นเมืองๆเลย คนวิ่งกันอลหม่าน
คราวนี้คนวิ่งกลานเป็นฝรั่งแทนคนญี่ปุ่น ฮ่าๆๆๆๆ  [thumbup] [thumbup] [thumbup]

มันส์ครับ

เพื่อนผมที่ไปดูมาก่อนหน้านี้ มันบอก ถ้าอุลตร้าแมนมาโผล่ในจักรวาลนี้
อุลตร้าแมนคงพังพินาศเป้นผุยผงเป็นแน่แท้  [lol01] [lol01]

ปล สมัยก่อนผมชอบคิงกิดร้ามากกว่าพี่ก๊อตนิดๆนะ มันดูคุลสุดๆ  [mad02]

ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
#1 Re: GODZILLA 2019 มันส์ดีแท้ เมื่อ: 04/06/2562 [13:04:10]
ยังไม่ว่างไปดู แต่กระแสดีมาก

โมเดลก๊อตซิลล่าภาคนี้ผมน่าจะมีโดน
#2 Re: GODZILLA 2019 มันส์ดีแท้ เมื่อ: 04/06/2562 [13:47:19]
ยังไม่ว่างไปดู แต่กระแสดีมาก

โมเดลก๊อตซิลล่าภาคนี้ผมน่าจะมีโดน

แนะนำเลยครับ ผมว่าหนังแบบนี้มันดูผ่านจอโรงหนังจะได้อารมณ์สุดนะครับ  มันใหญ่สะใจมวากกก  [thumbup] [thumbup]
อารมณ์ประมาณเรื่อง KINGKONG SKULL ISLAND หรือ แปซิฟิคริมล่ะครับ  [smile04]

ภาคนี้พี่ก๊อตเรานี่ทรงอ้วนจริงๆ อ้วนจนหัวหลิมเลยอ่ะ  [lol01]