Talks > กุ้งเครฟิช

สอบถามเรื่องกรองแขวนครับ

(1/2) > >>

JiJiiz’s:
ลองใส่มีเดียเข้าไป เปลี่ยนกรองละเอียด
มีเซรามิคริงกับพัมมิส
อยากสอบถามว่ามันหนักไปไหม แล้วมันจะดีไหมครับ

dukedick:

--- อ้างจาก: JiJiiz’s ที่ 16/07/2561 [20:53:37] ---ลองใส่มีเดียเข้าไป เปลี่ยนกรองละเอียด
มีเซรามิคริงกับพัมมิส
อยากสอบถามว่ามันหนักไปไหม แล้วมันจะดีไหมครับ

--- End quote ---

ไม่มีปัญหาไปหรอกครับ

JiJiiz’s:
กลัวมันหนักไปไม่เห็นมีใครทำ

GAMMARAY:

--- อ้างจาก: JiJiiz’s ที่ 18/07/2561 [23:18:25] ---กลัวมันหนักไปไม่เห็นมีใครทำ

--- End quote ---

ผมใส่หนักกว่านี้อีกครับ ยัดเต็มกรองเลย ฮ่าๆๆๆๆ  [smile04]

อ้อ กรองแขวนผมตัวใหญ่กว่านี้ด้วยนะครับ
อีกนิดนึงก็จะเป็นกรองนอกตัวเล็กอยู่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  [lol01] [lol01]

JiJiiz’s:
เย้ๆ มีเพื่อนแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version