Talks > ร้านกาแฟ

มีวิธีกำจัดแมลงสาบแบบปลอดภัยต่อสัตว์น้ำในตู้ไหมครับ

<< < (2/2)

Mr.Bamboo:

--- อ้างจาก: บัง ที่ 23/03/2564 [08:20:51] ---

อันนี้ผมว่าดีสุดครับ เกลี้ยงบ้านเลย

--- End quote ---

เคยใช้แต่ของมด ตายยกรังแบบไม่โผล่มาอีกเลย ไม่นึกว่าจะมีของแมลงสาบด้วย ขอบคุณมากครับ    [thumbup][smile03][thumbup]

Mr.Bamboo:

--- อ้างจาก: magy ที่ 15/03/2564 [10:57:14] ---ลองหาตัวนี้มาใช้ครับ
แคนบิค เหยื่อกำจัดแมลงสาบสำเร็จรูป
มันเป็นตลับ ข้างในเป็นเหยื่อ วุ้นๆ เอาไปวางไว้ตามจุดต่าง
มันจะมากิน แล้ว ตาย ท่านคอยกวาดอย่างเดียวครับ

--- End quote ---

น่าซื้อมาลองครับ ตอนนี้รอเก็บกวาดอย่างเดียวเลย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version