Talks > ร้านกาแฟ

ขอแผ่นที่ร้านปลาใน จตุจักรหน่อยได้ไหมครับ

(1/1)

Supavit:
ปกติ ไปที่จตุจักร ก็ไปแค่ ร้านเร่ข้างJJ mall ครับ อยากรู้ที่ไปซื้อกันนี่ไปที่ตรงไหนครับ อีกอย่างยังเดินไม่ครบด้วย
ช่วยแนะนำช่องทางที่ มีร้านปลา เยอะๆหน่อยครับ โดยเฉพาะร้านเจ๊จือ ครับผม

เลี้ยงปลามางงๆ:

NB52Hz:

--- อ้างจาก: เลี้ยงปลามางงๆ ที่ 15/10/2562 [17:08:07] ---

--- End quote ---

ถ้าไปวันเสาร์จะพอมีตลาดปลาขนาดเล็ก ๆ เหลือไหมครับไม่เคยไปเดิน ดูรีวิวส่วนมากเป็นวันพุธเย็นเเต่ติดทำงานครับ

บัง:
ใน google maps มีเกือบครบนะครับ ลองใช้ดู

บัง:

--- อ้างจาก: NB52Hz ที่ 18/10/2562 [08:48:30] ---ถ้าไปวันเสาร์จะพอมีตลาดปลาขนาดเล็ก ๆ เหลือไหมครับไม่เคยไปเดิน ดูรีวิวส่วนมากเป็นวันพุธเย็นเเต่ติดทำงานครับ

--- End quote ---

วันอื่นจะไม่มีแบบมากองขายกะพื้นครับ แต่ร้านทั่วไปก็ยังเปิดอยู่ ของก็เหมือนๆกันครับ ราคาพอกัน วันพุธมันจะถูกถ้าซื้อเยอะๆ ซื้อยกถุง ถ้าซื้อน้อยก็เท่าๆกับวันอื่นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version