วันอังคารที่ 4 ตุลาคม พ.ศ. 2565 [11:26:00]

ขายปลาปอมนำเข้ากินเม็ด Red white 5.5" & Red cover 4.5" เหมาสองตัว 2,000 บาทครับ

*** เหลือสองตัวแล้วครับ Red cover 4.5" & Red white 5.5" เหมาสองตัว 2000 ครับ // ปลานำเข้าทุกตัว Red white ตัวเมียเคยไข่สองรอบแล้วครับ แบ่งแบบขาดทุนครับผมจะเก็บแต่ปลาป่า สนใจทักไลน์ sugussmr ครับ

รายละเอียดตามนี้ครับ ขนาดประมาณจากสายตา หัวถึงปลายหางนะครับ “ เป็นปลานำเข้าทุกตัว “ ที่ขายเพราะจะลดจำนวนปลาออกครับ เรื่องเพศผมไม่รู้ครับรู้แค่ red white เป็นตัวเมียเคยไข่แล้ว

เหมาหมดทุกตัว 6500 ครับ ปลาอยู่ สรรพาวุธ บางนา ส่งภายกรุงเทพได้ ขับรถไปให้ ขอไม่ส่งต่างจังหวัดครับ
ดูคลิป, สอบถามเพิ่มเติมที่ line @sugussmr

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/08/2565 [00:27:21] โดย ThomasEdison »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
Red Cover Blue rim ออกแล้วครับ

เหลือ
Heckel 5.5" 2500
Red White 5.5" 2000
Red cover 4.5" 750

เหมา 4,500 ปลานำเข้าทุกตัวครับในกรุงเทพขับรถไปส่งให้ได้
Heckel & Red cover blue-rim ออกแล้วครับเหลือสองตัว
Red cover 4.5"
Red white 5.5"

เหมา 2 ตัว 2000 ปลานำเข้าทุกตัวครับขายขาดทุนครับผมจะเก็บแต่ปลาป่าละครับ สนใจทักมาในไลน์ได้เลยครับ