วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [09:43:42]

สอบถามเรื่อง ไฟ Chihiros LED RGB60

สอบถามเรื่อง ไฟ Chihiros LED RGB60 รุ่นนี้เรียงเม็ดไฟมาแบบไหนครับ ผมได้มาทำไมไม่เหมือนที่โชว์คับ
ลองเข้าดูของคนอื่นๆ ก็ไม่เห็นมีแบบผม
ของผมเรียงมาแบบนี้คับ

อันนี้ลองหาดูในเน็ตคับ

อันนี้หน้ากล่องคับ

งงมากคับทำไมของผมเรียงเม็ดไฟมาแบบนี่ ช่วยทีครับ  [cry01]
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
พอเจอแล้วคับว่าทำมา2แบบ
ได้ความแล้วคับ ตกลง รุ่นที่ผมใช้คือ ล่าสุด คับ
สงสัยคงทำมาแก้ปัญหารุ่นแรกที่โดนตำหนิจากหลายทางว่าตู้ดูมืดมาก
แต่ผมก็ยังไม่เข้าใจวิธีการเรียงสีของเขาอยู่ดี - -"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/12/2560 [10:31:35] โดย Near »
สงสัยคงทำมาแก้ปัญหารุ่นแรกที่โดนตำหนิจากหลายทางว่าตู้ดูมืดมาก
แต่ผมก็ยังไม่เข้าใจวิธีการเรียงสีของเขาอยู่ดี - -"

ขอบคุณครับ  [mad02]
อยากได้เหมือนกันนะครับไฟชนิดนี้ เคยเห็น แสงสวยดี [perv02]
รุ่นใหม่ซื้อมาจากไหน ราคาเท่าไรเหรอครับ ว่าจะจัดเพิ่ม อิอิ
เคยถามที่ร้านดู 90 cm ราคา ประมาณ 10000บาท  ไม่รู้ตอนนี้ราคาลงหรือยัง
รุ่นใหม่ซื้อมาจากไหน ราคาเท่าไรเหรอครับ ว่าจะจัดเพิ่ม อิอิ
ของผมจัดมา3800 คับ ที่สวนคับ
บางร้านขาย3600 ไม่รู้ว่ารุ่นเก่าหรือใหม่คับไม่ได้ลองดู
อันล่าสุดก็ยังดูมืดๆถ้าเทียบกับไฟledธรรมดา แต่ต้นไม้โตดีมากคับ คายฟองกระจายทุกต้น และแสงเหมือนธรรมชาติมากคับ ตู้24 2โคมผมว่าโอเครเลยคับ
ของผมจัดมา3800 คับ ที่สวนคับ
บางร้านขาย3600 ไม่รู้ว่ารุ่นเก่าหรือใหม่คับไม่ได้ลองดู

ขอพิกัดร้านได้ไหมครับ อยากได้รุ่นใหม่จะไปสอยเหมือนกัน อิอิ
ขอพิกัดร้านได้ไหมครับ อยากได้รุ่นใหม่จะไปสอยเหมือนกัน อิอิ
PM ไปแล้วครับ
PM ไปแล้วครับ

ขอบคุณมากเลยครับ