วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [02:06:16]

ทำความสะอาด inflow-outflow แก้วยังไงอะครับ

คือมันมะตะไคร่ตามหลอดแก้ว
 inflow ที่ตูดมันตันหละครับ  ต้องใช้แปรงขวดนมเด็กแบบก้านอ่อนๆหรอ55555  แนะนำหน่อยนะค้าบ5555
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
คือมันมะตะไคร่ตามหลอดแก้ว
 inflow ที่ตูดมันตันหละครับ  ต้องใช้แปรงขวดนมเด็กแบบก้านอ่อนๆหรอ55555  แนะนำหน่อยนะค้าบ5555

ผมใช้งูเหล็กสปริงที่ใช้ทะลวงท่อ เอามาติดปลายด้วยลวดล้างขวดนมครับ [smile02]
ทะลวงไปได้ไหนถึงไหนกันเลยทีเดียว อิอิอิ
ซื้อที่ไหนอะครับ
ซื้อที่ไหนอะครับ

ตามร้านวัสดุก่อสร้าง ครับ แต่ของผมไปเจอที่ร้านยี่สิบบาทครับ  [smile04]
แช่ไฮเตอร์ก็ได้ครับ คืนนึงก็กิ๊ง ก่อนนำไปใช้ก็ล้างให้สะอาดก่อน
แปรงล้างท่อและสายยาง มีขายตามร้านไม้น้ำทั่วไปครับ สะดวกง่ายดาย

แปรงล้างท่อและสายยาง มีขายตามร้านไม้น้ำทั่วไปครับ สะดวกง่ายดาย

เฮ้ยยย ผ่านตาไอ้นี่ไปได้งัยนี่  [shock02]

ประมาณกี่บาทครับนี่  [smile03]
เฮ้ยยย ผ่านตาไอ้นี่ไปได้งัยนี่  [shock02]

ประมาณกี่บาทครับนี่  [smile03]

200 กว่าได้ครับ
200 กว่าได้ครับ

ขอบคุณครับ  [smile03]

มาคอนเฟิร์มว่าสุดยอดมากๆครับ เพิ่งทะลวงล้างเมื่อวันก่อน
เวิคหมดครับ 55555  [thumbup] [thumbup] [thumbup] [thumbup]
แต่ละคอมเมนต์เป็นประโยชน์อย่างมากเลยคะ ขอบคุณทุกคนมากนะคะ
สมัคร ตื๊ดดดดดด
ตื๊ดดดดดด
พนันออนไลน์
ตื๊ดดดดดดออนไลน์
:R