Talks > ตู้ทะเล

รบกวนผู้รู้เรื่องตัวทำคลื่น wp. 40. ด้วยครับ

(1/1)

thai26675:
เข้าเรื่องเลยนะครับผมซื้อตัวทำคลื่น jebao. Wp40. มาตั้งแต่สองสามปรก่อนครับกะจะใช้แต่มีเหตุจำเป็นต้องเลิกกลางคัน. ตอนนี้จะนำมาใช้อีกแต่ผมไม่สามารถปรับหรือตั้งค่าอะไรได้เลยมันขึ้นไฟกระพริบที่ตำแหน่ง H. ตลอดเลยครับ และช่องที่เอาไว้เสียบอะไรไม่รู้ด้านข้างเอาไว้ทำไรครับผมไม่เห็นมีอะไรที่จะเสีบมันได้เลย  งง มากครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ

tavor:
ลองเอาสายโทรศัพท์ทำเป็นตัวยู เสียบช่องเล็กๆ ด้านข้างดูครับ

thai26675:

--- อ้างจาก: tavor ที่ 26/08/2560 [11:08:24] ---ลองเอาสายโทรศัพท์ทำเป็นตัวยู เสียบช่องเล็กๆ ด้านข้างดูครับ

ขอบคุณครับ
ใช้งานได้แล้วครับตัว adapter มันพังครับซื้อมาเปลี่ยนใหม่เรียบร้อยแล้ว [smile04] [smile04] [smile04] [smile04]
--- End quote ---

meng2002:
ด้านข้างมีไว้สำหรับเสียบ LDR ครับ ใช้สำหรับ Night Mode

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version