วันพุธที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 [12:15:17]

บ้านวรรณุรักษ์ จรัญ 37 จำหน่าย กุ้งแคระเลี้ยงง่ายๆจ้า ซื้อ 5 แถม 1 ทุกรายการ

บ้านวรรณุรักษ์ จรัญ 37 ( ใกล้แม็คโคร จรัล ฯ )

จำหน่าย กุ้งแคระเลี้ยงไม่ยาก เหมาะกับอากาศบ้านเรา รายละเอียดดังนี้จ้า

ซื้อ 5 แถม 1 ทุกตัวนะครับ 

กุ้ง Red Fire ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Charcol ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Rili Shrimp หรือ เรดซูชิ ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Orange Shrimp ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง ดรีม บลู ราคาตัวละ 40 บาท

กุ้งช็อคโกแล็ต ราคาตัวละ 40 บาท

สามารถติดต่อ line ID : Meogui  ครับ  หรือ Facebook : kasidit wannurak   ครับ

เบอร์ติดต่อ 084 - 9419011 ขอสาย ดุ๊กดิ๊ก ครับ 

ปัจจุบันไม่รับส่ง EMS แล้วครับ เนื่องจากเวลาทำงานไม่แน่นอนเหมือนเดิม จึงของดส่ง EMS แล้วครับ

เพื่อความสะดวกในการมาเลือกซื้อ รบกวนพี่น้องที่มีอุปการะคุณ ทำการนัดหมายล่วงหน้า ก่อนที่จะเข้ามาเลือกซื้อนะครับ

*****************************************************************************************

สนใจเล่นหวย Online มีให้เล่นได้หลายแบบ หวยหุ้นก็มี จับยี่กี่
เวียตนาม - ลาว มีหมด เล่นได้เพลินๆ ทั้งวัน สมัครและเล่นง่ายๆ คลิ๊กเลยจ้า

http://www.huay.com/af/a/5949f4840caf4289a2f0d1d66cdd2b16

*******************************************************************************************

Fingo แอพพลิเคชั่น โหลดฟรี เพื่อหารายได้ตัวใหม่ มาแรง ซึ่งทำได้ทั้งการซื้อขายสินค้าราคาถูก แถมมีโอกาศเป็นเจ้าของกิจการสินค้า online ได้ เพียงเเค่ ดาวน์โหลด fingo Application ก็ได้เพลิดเพลินไปกับสินค้าดีๆ สำหรับสมาชิกมากมายหลายหมื่นรายการ และเหมาะกับ ผู้ต้องการหารายได้เสริมออนไลน์จากทางบ้านครับ

สอบถามเพิ่มเติม Line : Meogui
ดาวน์โหลดลิ้งค์:
https://page.fingo.shop/shareInvite?shareCode=EYEKVA&lang=th

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/04/2563 [01:12:03] โดย dukedick »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาอุดหนุนน้องกุ้งแคระไปเมื่อวานนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่แวะมาซื้อน้องกุ้งไฟร์เรดไปเมื่อวานนี้ 25 ตัวด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ  [smile04]
ยังมีกุ้งแคระจำหน่ายไหมครับ
ยังมีกุ้งแคระจำหน่ายไหมครับ

ยังมีอยู่ครับ ไฟร์เรด,ส้ม,ซูชิส้ม,ช็อคโกแล็ต,ซูชิแดง ครับ
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ได้เข้ามาเลือกซื้อน้องกุ้งแคระไปในวันนี้ นะครับ ขอบคุณมากครับ
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ชาวราชนาวี แถวบ้าน ที่มาอุดหนุนน้องกุ้งแคระไปหลายรายการ เมื่อวานนี้นะครับ ขอบคุณมากครับ  [smile03]
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ชาวราชนาวี มาอีกแหล่ว พาเพื่อนๆมาอุดหนุนเพิ่มด้วย ขอบคุณมากครับ
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ชาวราชนาวี เจ้าเดิม ที่มาอุดหนุนนะครับ ขอบคุณมากครับ
 ขอบคุณพี่ๆน้องๆย่านพระราม 3 ที่แวะมาซื้อน้องกุ้งไปเมื่อวันก่อนหลายตัวเลย ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวทหารเรือ มาให้การอุดหนุนกุ้งแคระที่้บ้านไปหลายสิบตัว ขอบคุณมากครับ  [smile04]

ตั้งแต่เกิดวิกฤต โควิด-19 นี่ มีพี่ๆน้องๆ หลายท่าน แวะมาช่วยอุดหนุนน้องกุ้งแคระที่บ้าน

กันเรื่อยๆ ขอบคุณมากมายเด้อครับเด้อ

Update รายการสินค้าเด้อครับเด้อ

กุ้ง Red Fire ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Charcol ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Rili Shrimp หรือ เรดซูชิ ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง Orange Shrimp ราคาตัวละ 10 บาท

กุ้ง ดรีม บลู ราคาตัวละ 40 บาท

กุ้งช็อคโกแล็ต ราคาตัวละ 40 บาท