Talks > ตู้ทะเล

เบบี้แทงก์ไม่กินอาหารค่ะ กลุ้ม

(1/1)

XVOFN:
ลงปลาได้เกือบสัปดาห์แล้วค่ะ ยังไม่แตะเม็ด เอาแต่กินตะไคร่ในตู้กับจิกหินอย่างเดียวเลยค่ะ ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

jamprince:
จับใส่กล่องพักปลาคับ  ....แล้วให้อาหาร  พอเขาเริ่มกิน อีกสัก2-3วันค่อยปล่อยออกจากกล่องพักปลาคับ   ง่ายสุด..

XVOFN:

--- อ้างจาก: jamprince ที่ 15/09/2561 [20:54:19] ---จับใส่กล่องพักปลาคับ  ....แล้วให้อาหาร  พอเขาเริ่มกิน อีกสัก2-3วันค่อยปล่อยออกจากกล่องพักปลาคับ   ง่ายสุด..

--- End quote ---
ขอบคุณมากค่า ตอนนี้กินแล้วว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version