วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [01:43:58]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

R.I.P. เพาเดอร์บลู   กลับสู่ทะเลแล้วนะคับ   
 น้องไม่ทานเม็ดจนผอม ... [cry01]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/11/2564 [12:22:08] โดย jamprince »

🌴#scrapFlags🌵🐙
จําไว้นะทุกคน...
ปลาและปะการังเป็นสัตว์เลี้ยง
ไม่ใช่ของตกแต่งที่สามารถโยนลงในถังขยะได้เพราะเราถูกละเลย
ค้นคว้าปลาและปะการังของคุณก่อนที่จะซื้อพวกเขาเช่นเดียวกับที่คุณจะเลี้ยงสุนัขหรือแมว ฯลฯ
ทําการวิจัยเพิ่มเติมและตรวจสอบให้แน่ใจว่าที่อยู่อาศัยของคุณเหมาะสําหรับสมาชิกใหม่ของครอบครัวของคุณ
เหล่านี้เป็นบ้านตลอดไปที่เราจัดหาให้สําหรับสิ่งมีชีวิตเหล่านี้และเรามีหน้าที่รับผิดชอบต่อพวกเขาที่จะดูแลพวกเขาให้ดีที่สุดเท่าที่เราจะทําได้
ปลา  และปะการัง พวกเขาเป็นสิ่งมีชีวิต......อยากเลี้ยงต้องเริ่มคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/11/2564 [14:25:56] โดย jamprince »
 [thumbup] [thumbup] ดูตั้งแต่หน้าที่ 1 จนมาถึงหน้าที่ 56 แต่ผมก็อยากลองเลี้ยงดูเหมือนกันนะครับพวกปะการังผมเลี้ยงแต่ปลาร่วนทั้งตู้มาตลอด แต่ยังไม่เข้าใจตรงแรร์ธาตุนี้และครับ พอจะแนะนำผมได้ไหมครับ แต่ตู้พี่สวยมากๆ เลย
[thumbup] [thumbup] ดูตั้งแต่หน้าที่ 1 จนมาถึงหน้าที่ 56 แต่ผมก็อยากลองเลี้ยงดูเหมือนกันนะครับพวกปะการังผมเลี้ยงแต่ปลาร่วนทั้งตู้มาตลอด แต่ยังไม่เข้าใจตรงแรร์ธาตุนี้และครับ พอจะแนะนำผมได้ไหมครับ แต่ตู้พี่สวยมากๆ เลย
  ทักมาคุยกันได้คับ  id .line 0632354524  ดูครบทุกหน้ายิ่งสอนง่ายเลยคับ   ทักมาได้คับ..
เหงาๆ....ไหม   ไม่ได้เอามาให้ชมเลย..จัดให้คับ

สุดยอดจริงๆ ครับตู้นี้ 55555  [thumbup] [thumbup]  [perv01] [perv01] [perv01]
ปิดทั้งระบบไป  ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่คับ
ไม่อยู่1เดือน✈  ....ต้องขออภัย fc นะ
เดี๋ยวกลับมาจะตั้งให้ดูกันใหม่คับ...
เตรียมๆ  ...เจอกันตู้ใหม่ รอบต่อไป หลังปีใหม่นี้
  ไปแบบเรื่อยๆเฉื่อยๆล่ะ..  ดูแลระบบด้วยอาหารScrapFlags
สั่งตัดกันไปคับ..

มาถึงล่ะ....ค่อยๆคลานไป
รอบนี้เอาเล็กลงมาหน่อย แค่เลี้ยงให้ดูคับ
ดูแลทั้งระบบด้วยอาหารScrapFlags เพียง7ขวด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/01/2565 [10:09:15] โดย jamprince »
สั่งตัดใหม่อีก...กันไป  ตู้30เล็กไป  ใครชอบทักได้มีกรองล่างด้วย 1ใบ   
ราคาเร้าใจ.....0632354524 
บอกเลยละกัน...
ขายแค่ 1800 ทักมา
ได้ตู้บน+กรองล่าง
ตามชมกันที่ห้องใหม่นะ......กำลังเริ่ม   ใครจะตั้งใหม่ป่ะๆ  ตั้งพร้อมกันเลย [smile01]

https://aqua.c1ub.net/home/index.php?topic=9999.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/01/2565 [13:57:36] โดย jamprince »
จำหน่ายออกไปแล้ว  ลูกค้ายังส่งความสวยชัดเจนมาให้ชม
ขอบคุณนะคับ …. เด็กๆได้นายใหม่
สวยงาม ใสกิ๊กคับ  ดูแลได้ดีมากๆ  ด้วยอาหารScrapFlags
เงียบๆเหงาๆ  กันจังฮู้.....
ตู้ใหม่....เริ่มมาทีละหน่อย5555
ใสๆยามค่ำคืนคับ......รอโตกันไป