วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [02:29:21]

..:::จำหน่ายต้นไม้น้ำ!แฮร์กลาสมินิ,หวีดจิ๋ว,โรทาล่าฯลฯ ,คลิปพาวา,ดาวน้อย:::..

สั่งซื้อ โรเทล่า เขียว 1 ชุดครับ ช่วยส่งหมายเลขบัญชีไทยพานิชทาง pm ให้ด้วยครับ
สั่งซื้อ โรเทล่า เขียว 1 ชุดครับ ช่วยส่งหมายเลขบัญชีไทยพานิชทาง pm ให้ด้วยครับ

PM แล้วครับ...
โอนเงินค่า โรเทล่า เขียว 1 ชุดไปให้แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับ (รู้สึกว่าส่งpm ไม่ได้)
โอนเงินค่า โรเทล่า เขียว 1 ชุดไปให้แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับ (รู้สึกว่าส่งpm ไม่ได้)

PM ให้แล้วครับ ส่งแล้วจะแจ้งเลข EMS ให้ครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/03/2561 [13:22:41] โดย designtree »