วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 [07:18:52]

อยากเลี้ยงปลาหมอแคระ

ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยครับ

ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ลองไป เดิน JJ Mall ร้าน Atlantisก็ได้ครับ
นอกจากร้าน atlantis แล้วมีร้านไหนอีกไหมครับ เดินหาใน jj ไม่เจอเลย หรือแนะนำแหล่งซื้อก็ได้ครับ
ผมก็กำลังอยากเหมือนกัน วันนี้ไปเดินจตุจักรมาไม่ค่อยเจอเลยครับเห๋นแต่พวกแรมบอลลูน(อยากได้แรมปกติไม่มีเลย 555) หมอแคระในเว็ปเห็นราคาต่อตัวแล้วคิดหนักเลย แต่ร้านapisto life กับatlantisมีนะครับแต่ไม่ได้เข้าไปถามราคา
ลองไปดูที่ร้าน atlantis มาละครับ แต่เห็นราคาแล้วก็ได้แต่มองห่างๆ  [cry01]
ลองไปดูที่ร้าน atlantis มาละครับ แต่เห็นราคาแล้วก็ได้แต่มองห่างๆ  [cry01]
ไม่ได้กลัวตรงราคาที่แรงนะ กลัวซื้อมาลงตู้แล้วหงาย มันเสียดายยยยยย  [cry01] [cry01] [cry01]