Talks > ปลาสวยงามและสัตว์น้ำอื่นๆ

ปลาหมอแคระ ราคาคู่ละ200-300 มีชนิดไหนบ้าง(ที่ไม่ใช่แรม)

(1/1)

วันจันทร์ลา:
มือใหม่ อยากเลี้ยงหมอแคระ
(หาข้อมูลจากคนที่ทราบก่อนครับ)

ขอชนิดไหนก็ได้ที่ไม่ใช่แรมบอลลูน

ที่ราคาไม่แรงมากนัก คู่ละ200-300 อะไรประมาณนี้ ถ้าเอาสุดๆคือ คู่ละไม่เกิน500 [cry01]

พอมีชนิดไหนบ้างครับ

ปล.ได้พัลเชอร์มาจากสนามหลวง2
 คู่ละ300มาเลี้ยง ชอบมากเลยครับ

แต่เจ้าของร้านบอก...นานๆๆๆ จะมีมาทีพวกหมอแคระ ที่มีเยอะคือแรมบอลลูน

Jamzajang:
ขอตามด้วยคนครับ ไปสวนเจอแต่แรมบอลลูน ไม่ก็ราคาแรงสู้ไม่ไหว  [cry01] [cry01] [cry01] [cry01]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version