Talks > ปลาสวยงามและสัตว์น้ำอื่นๆ

อยากเลี้ยงปลาหมอแคระ

(1/2) > >>

วันจันทร์ลา:
ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยครับ

comsc029:
ลองไป เดิน JJ Mall ร้าน Atlantisก็ได้ครับ

dnnkid:
นอกจากร้าน atlantis แล้วมีร้านไหนอีกไหมครับ เดินหาใน jj ไม่เจอเลย หรือแนะนำแหล่งซื้อก็ได้ครับ

Jamzajang:
ผมก็กำลังอยากเหมือนกัน วันนี้ไปเดินจตุจักรมาไม่ค่อยเจอเลยครับเห๋นแต่พวกแรมบอลลูน(อยากได้แรมปกติไม่มีเลย 555) หมอแคระในเว็ปเห็นราคาต่อตัวแล้วคิดหนักเลย แต่ร้านapisto life กับatlantisมีนะครับแต่ไม่ได้เข้าไปถามราคา

dnnkid:
ลองไปดูที่ร้าน atlantis มาละครับ แต่เห็นราคาแล้วก็ได้แต่มองห่างๆ  [cry01]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version