วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [04:11:41]

นาโน โต๊ะ C o m . New Good😊 นาโนระบบใหม่ล่าสุดหน้า21

ใส่ไฟ...นิดหน่อยไปก่อน  นะเปียยาว
หาเรื่อง  ลองเอามาใส่55   กระดุม  เคนย่า  เห็ดฟิจิ
แบบว่าไม่มีชิลเลอร์  ไม่มีสกิมเมอร์   รึจะเส็จเจ้าเปียยาว
รอดูผล   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/02/2566 [10:46:57] โดย jamprince »
เก็บเศษปะการังมาแปะไว้    เริ่มบานล่ะ  ชิ้นเท่ามด [smile01]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/02/2566 [10:58:17] โดย jamprince »
ซ่อมเองซะเลย ....แพงนักใช่ไหม   
รอเดี๋ยวนะเปียยาว
ซ่อมเสร็จใช้แจ่ม เหมือนเดิม
เปิดแปปนึง  เริ่มบานสดชื่นไปสิ
สวยงามครับผม ดีใจ ยังมีคนออน คนอัพเดทในเว็บ
คิดถึงเว็บนี้สุดๆครับ  [smile03]
สวยงามครับผม ดีใจ ยังมีคนออน คนอัพเดทในเว็บ
คิดถึงเว็บนี้สุดๆครับ  [smile03]
   เงียบเหงากันไปคับ
ดูแลระบบง่ายๆ ด้วยสูตรปลาล้วน   ไม่มีสกิม  ไม่มีชิลเลอร์คับ   มีแต่ใยกรอง ...
แล้วก็สรรหาเพิ่มปลาตามเคย   .....รับเจ้า Poder Blue  วันที่17/2/66
ขอกักซักหน่อย  เพื่อความปลอดภัย
ดูแลไปสิ    งานงอกจุดขาวมา...  จัดไป ชุดควบคุมจุดขาว มีจำหน่ายให้แล้วนะคับ  เอาไปใช้ป้องกันและรักษาได้เลยแค่หยด ตามเดิม..