วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [04:51:00]

ตู้24" กับ ความเลย์เอ้าที่น่าสนใจ

ตู้24 นิ้วของผมตู้ไม้น้ำตู้แรก รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ตู้24 นิ้วของผมตู้ไม้น้ำตู้แรก รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ

แบบนี้จะไปแนะนำอะไรได้อีกล่ะครับ  [perv02] สวยแจ่มล้ำซะขนาดนี้  ตู้แรกจริงป่าวเนี่ยะ  [perv02] [perv02]

เหมือนหน้าปากถ้าเลยอ่ะครับ
ถ้ามีอะไรคล้ายๆเถาวัลย์ห้อยๆย้อยๆหน่อยหน้าปากถ้ำนี่ก็คงงามเนอะครับ
 ชอบๆๆๆๆๆ [thumbup] [thumbup] [thumbup]

รบกวนถามนิดนะครับ ตรงพื้นนี้จะไม่ลงไม้พื้นเหรอครับ  [smile03]
แบบนี้จะไปแนะนำอะไรได้อีกล่ะครับ  [perv02] สวยแจ่มล้ำซะขนาดนี้  ตู้แรกจริงป่าวเนี่ยะ  [perv02] [perv02]

เหมือนหน้าปากถ้าเลยอ่ะครับ
ถ้ามีอะไรคล้ายๆเถาวัลย์ห้อยๆย้อยๆหน่อยหน้าปากถ้ำนี่ก็คงงามเนอะครับ
 ชอบๆๆๆๆๆ [thumbup] [thumbup] [thumbup]

รบกวนถามนิดนะครับ ตรงพื้นนี้จะไม่ลงไม้พื้นเหรอครับ  [smile03]

รอหายเดะเอามอสมาแปะๅ กะบูเซป เติมครับ

อาจจะเอาทรายลงครับ
สวยครับ
ใช้ไฟกี่วัตต์ ครับ  แล้วต้นไม้ที่อยู่บนๆ คือต้นอะไรครับ
สวยเลยครับ ช่างสรรหามาได้จิงๆ  ของผมปัจจุบันยังเป็น layout บ้านๆอยู๋เลยครับ แต่งอีกนิดปีหน้าส่งประกวดได้เลบครับ
สวยครับ
ใช้ไฟกี่วัตต์ ครับ  แล้วต้นไม้ที่อยู่บนๆ คือต้นอะไรครับ

60วัตต์ครับ
มอสครับ มี weeping, มินิเพิล
สวยเลยครับ ช่างสรรหามาได้จิงๆ  ของผมปัจจุบันยังเป็น layout บ้านๆอยู๋เลยครับ แต่งอีกนิดปีหน้าส่งประกวดได้เลบครับ

น่าสนใจครับ 55555
Layout knockdown แบบนี้ต้องระวังเรื่องแสงครับ ก็คือบางจุดอาจจะถูกขอนบังได้อะครับ เราก็ใช้ประโยชน์จากจุดเด่นที่เป็นขอน แล้วแซมๆต้นไม้เข้าไปนะครับ ด้านล่างอาจจะปลูกอะไรที่ต้องการแสงไม่ได้มาก