วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [03:10:44]

เจอแล้วอาหารที่ซิวกาแล๊กซี่ชอบกิน

เจอแล้วอาหารที่ซิวกาแล๊กซี่ชอบกิน  มันชอบกินมากโดยไม่ลังเลยครับ  แต่ก่อนให้เทรต้าบิทขนาดตำให้เล็กลง ก็ไม่คอยกินบางครั้งงับแล้วบ้วนออก ต้องคอยลุ้นตลอดเวลาลองมาหลายชนิดที้งจม ลอย กึ่งจมกึ่งลอยสารพัดยี่ห้อครับ มาเจอตัวนี้ตามคำแนะนำในเว๊ปนี้ขอบอกครับ กินแทบไม่เหลือถึงกุ้งครับ เริ่มอ้วนๆทุกตัวครับหลังจากผอมมานาน 

ฮิการิ ซองสีม่วงแบบกึ่งลอบกึ่งจมครับ(ต้องซองสีม่่วงครับ มีรูปตัวเขาอย่ด้วยครับ )
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ฮิการิ  tropical micro pellets   กินทุกเม็ดครับขอบอก  ชอบมากๆครับ  ผมก็เลยหมดห่วงครับเห็นปลากินได้ happy
โอ้ว เหมือนกันเลยครับ   [smile02]
ของผมให้ตัวนี้สลับกับเตตราบิทครับ  [thumbup] [thumbup] [thumbup] [thumbup]
ส่วน เทรต้าบิทตัวที่ผมหาแถวบ้านไม่ที คงต้องไปสวนครับ  รุ่น min mini  แกรโน่ครับ  ส่วนเทต้าบิทฝาน้ำเงินของปลาปอมอันนี้เขาไม่ค่อยชอบกินครับกินแต่ก็น้อยมากถึงแม้จะนำมาตำให้เล็กลงครับ  ส่วนฮิม่วง ต้องท่วงนะครับ  ชอบม้๊กๆครับ  อิอิ
เจอแล้วอาหารที่ซิวกาแล๊กซี่ชอบกิน  มันชอบกินมากโดยไม่ลังเลยครับ  แต่ก่อนให้เทรต้าบิทขนาดตำให้เล็กลง ก็ไม่คอยกินบางครั้งงับแล้วบ้วนออก ต้องคอยลุ้นตลอดเวลาลองมาหลายชนิดที้งจม ลอย กึ่งจมกึ่งลอยสารพัดยี่ห้อครับ มาเจอตัวนี้ตามคำแนะนำในเว๊ปนี้ขอบอกครับ กินแทบไม่เหลือถึงกุ้งครับ เริ่มอ้วนๆทุกตัวครับหลังจากผอมมานาน 

ฮิการิ ซองสีม่วงแบบกึ่งลอบกึ่งจมครับ(ต้องซองสีม่่วงครับ มีรูปตัวเขาอย่ด้วยครับ )

กำลังคิดอยู่เหมือนกันเลยครับว่ามันกินยาก นี่ก็ลองหลายแบบ ทั้งจม ทั้งลอย ทั้งแผ่น ไว้ซื้อตาม ขอบคุณมากครับ
ซื้อได้เลยครับ ฮิการิ ซองม่วง  tropical  ผมรับรอง  100%  กินสนุกละครับ มีแย่งกกันด้วยละครับงานนี้