วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [11:57:47]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

ก็ดูดิ แตกต่างนะ
เมื่อได้ใช้  ปีเดียว555
เฟสมันเตือนเลยเอามาเทียบให้ชมกัน
🌴#ScrapFlags🌵🐙
ความสดใสมีตลอดนะจ๊ะ5555
FC เลยครับ มีพี่เป็นไอดอล สักวันผมจะตามรอยครับ... ตอนนี้กำลังาวบรวมของอยู่ อิอิ
FC เลยครับ มีพี่เป็นไอดอล สักวันผมจะตามรอยครับ... ตอนนี้กำลังาวบรวมของอยู่ อิอิ

จัดไป....ยินดีคับ
สินค้าตัว ฮ๊อต HOT‼
สินค้าเข้าแล้วใครไม่ทัน  สั่งได้เลยจร้า...
#เลี้ยงเอามัน
#เลี้ยงแล้วต้องสวย
#เลี้ยงแล้วสดใสสดชื่น
  จบแบบไม่ปวดหัว  นะจ๊ะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/03/2563 [14:48:57] โดย jamprince »
สนใจทักมาได้คับ
สอบถามครับ
1.ตัววัดชุดสีม่วง ๆ ที่พี่ใช้ที่ใช้วัดแมกนีเซียมกับแคลเซียมมันมีวิธีวัดยังไงครับ ?
2.ตอนนี้ตู้ผม No3 Po4 ค่าสูงมาก ๆ พอจะมีวิธีลดไหมครับ แล้วค่า No3 Po4 ควรคุมให้อยู่ในระดับไหนครับ ??
สอบถามครับ
1.ตัววัดชุดสีม่วง ๆ ที่พี่ใช้ที่ใช้วัดแมกนีเซียมกับแคลเซียมมันมีวิธีวัดยังไงครับ ?
2.ตอนนี้ตู้ผม No3 Po4 ค่าสูงมาก ๆ พอจะมีวิธีลดไหมครับ แล้วค่า No3 Po4 ควรคุมให้อยู่ในระดับไหนครับ ??
คำตอบ ข้อที่1.   ชุดวัดมีวิธีใช้ติดไป
ซื้อทางเราไปใช้.....ถามได้...สอนได้คับ..ใช้ง่ายมาก
ข้อที่2.  no3 Po4  ใส่ตัวกำจัดคับ  ทางพี่มีจำหน่าย ทักมาได้คับ...
ก็สดใสทุกวัน  แบบไม่เอาปวดหัว555
คำตอบ ข้อที่1.   ชุดวัดมีวิธีใช้ติดไป
ซื้อทางเราไปใช้.....ถามได้...สอนได้คับ..ใช้ง่ายมาก
ข้อที่2.  no3 Po4  ใส่ตัวกำจัดคับ  ทางพี่มีจำหน่าย ทักมาได้คับ...
ผมมีอยู่ตัวนึงอ่ะครับ แหะ ๆ อ่านวิธีวัดข้างกล่องมันแล้วงงสูตรที่มันให้เอาไป x40 อ่ะครับ พอบอกวิธีวัดคร่าว ๆ ได้ไหมครับบ ?
ผมมีอยู่ตัวนึงอ่ะครับ แหะ ๆ อ่านวิธีวัดข้างกล่องมันแล้วงงสูตรที่มันให้เอาไป x40 อ่ะครับ พอบอกวิธีวัดคร่าว ๆ ได้ไหมครับบ ?
เข้าไปดูในเพจก็ได้คับ...
🌴#ScrapFlags🌵  เลื่อนดูหมวดวีดีโอ
 มีคลิปให้ชมอยู่คับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/03/2563 [22:34:24] โดย jamprince »
ใครสั่งมา ...พี่ส่งให้แล้วนะจ๊ะ
เงียบดีจัง....
พี่ไม่ว่านะ....ถ้าไม่ซื้อใช้
แต่ถ้า...แค่พูดแค่ถามแล้วตู้คุณจะสวย
บอกเลยไม่มีทาง  นึกเอง เออเอง  ไม่ได้นะ
ใช้เลย สั่งเลย ใช้ดีบอกต่อ..🐙
พึ่งมีเวลาติดไฟ ...ใสเชียนะ 555