วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [04:01:22]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

ส่องหอย..😂
🔻ชัดเจนนะ.....🐠
🌴ScrapFlags🌵
คือๆๆ...ไม่เจอ  😂😭😭😭ปวดตับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/02/2563 [12:37:53] โดย jamprince »
‼ใช้ดิ ... ดีนะยกชุด       #ลองฟังดูเหตุและผล
เลี้ยงตู้ทะเลกันนานเท่าไหร่และ   บางคนเลี้ยงไม่สวยสักที  เราจึงผลิตอาหารที่ใช้ง่ายและเลี้ยงจบ
ถ้าเก่งแล้วต่อยอด  ไปต่อได้  ให้ความรู้และการใช้สินค้าของเรา   
บุคคลหรืออาจารย์คนเก่งมีเยอะคับ  เลือกฟังและดูเอาคับ เป็นแนวทางที่เราชอบไหม เห็นผลแค่ไหน
ดีหรือไม่ดี  #อยู่ที่คุณชอบเท่านั้น   
ทางเรา ขอแนะนำสินค้าและการใช้งาน
 ดั่งตู้ที่เห็น  ::  ตู้ทะเลสิ้นเปลืองตั้งแต่วันที่คุณคิดเลี้ยง
 แต่เราจะทำไงให้สวย   ก็แค่นั้นมิใช่เหรอ แน่นอน
ปะการังต้องบานต้องรอดต้องลาม  ต้องสวยคับ...
     นั่นคือเหตุและผล  ของสินค้าที่เราจำหน่าย
    คลอไรด์  ใครบอกไม่ดี
 ข้อไม่ดีคือมันแย่งอาหารปะการัง
   แล้วข้อดีล่ะ   ผมว่ามันสวยกว่าตะไคร่ที่คลุมหินกว่าอีก  ฉะนั้นทางเรายินดีเลี้ยงมันเพื่อความสวย
และอาหารของมัน ก็เป็นอาหารที่เราผลิตขึ้นเพื่อเลี้ยง  ตู้สะอาดตามีสีสันกว่า ดูเป็นธรรมชาติ
ฉะนั้น ::  ถ้าคุณชอบเเบบเราก็ใช้ซะ 55
อาหารก็คืออาหาร   เป็นอาหารสำหรับปะการังนะจ๊ะ
และขอบคุณ การตอบรับที่ดี  เชื่อเถอะเราเสนอให้คุณใช้แต่สิ่งที่ดี  จบง่าย...ไม่สิ้นเปลืองมาก
   ที่เหลือ ก็นั่งดู และชมความสวยกันไป....
   รักทุกตู้  ::  เตรียมความพร้อมของคุณก่อนเลย
                     บ๊าบบาย😍....สนใจทักดิ
                                               รอไร....
                                   🌴#ScrapFlags🌵
#แค่ซื้อใช้ก็เห็นผลต่าง 🔺
ทำคลื่น ม่วงและ  ....หลังจากตัวเก่าพังไป😈😈😈
สันเขื่อน...สายบำบัด
ลามดีไหมล่ะ...
ลามไปลามไป...
บอกแล้วว่าอาหารเราดี....😊
สนใจทักมา...อาหารที่ดี ใช้แล้วสวยแน่☺
มุมปีศาจ..👹👹👺💀👽👾
ซักชุดไหม...รู้เรื่อง
อิ่มๆ.......😊 ใ ส ใ ส
                                   🐠
         🐙         🐡

🆙มาอัพเดทตู้ครับ 

🕚อายุตู้เลี้ยง 1 ปี 4 เดือน

➡ใช้อาหารปะการัง ScrapFlags อาทิตย์ละครั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/09/2562 [17:20:28] โดย jamprince »
โตอีกแล้ว....55
ฟ้าหม่นๆ....ฝนพร่ำๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/09/2562 [19:46:20] โดย jamprince »