วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [05:04:08]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

สายๆยามเช้า....ใส่อาหารยังจ๊ะ🐙
🌴#ScrapFlags🌵
   ใกล้แล้วปีใหม่  เที่ยวไหนกันจ๊ะ.....
ไม่อยู่บ้านหลายวัน  สิ่งที่เตรียมตัวกับตู้ของเรา
ส่วนตัวผม :: 1. ถ่ายน้ำก่อนเลย20-30%
                    2. ทำระบบเติมน้ำจืดออโต้
                    3. งดอาหารปลาวันที่เราไม่อยู่
                       อย่างอื่น ดำเนินการปกติ
         แค่นี้ :: ผมก็ไปเที่ยวสบายใจและ   
#เริ่มเตรียมการได้เลยจะได้ไม่ต้องรีบวันใกล้เที่ยว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/12/2562 [13:26:53] โดย jamprince »
วัดความเค็มกัน......?ppt
ของเล่นใหม่...มาถึงแว้ววๆๆๆ
และแล้ว....แผนการสำรองตอนไม่อยู่บ้านหลายๆวัน
ก็เสร็จ  .... เรียบร้อย     🐙

ปีใหม่นี้....มีความสุขกันทุกคนนะ
🎈🎄หยุดยาวๆเราเตรียมพร้อม  👮👮👮
     🎎🎋         ⁉คุณล่ะเตรียมยังจ๊ะ.....
#ซ้ายถังเติมน้ำ  🐠
#ขวาถังเดนของเสียจากสกิมเมอร์
#เลี้ยงโตมาจากแฟรก🌵🌵🌵
#ไซยาโนไม่มีเกิดนะถ้าใช้สินค้าscrapFlags #ScrapFlagsเพื่อนตู้ทะเล🐙
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/2562 [17:23:33] โดย jamprince »
ติดตาม สั่งสินค้าไปใช้..... ได้นะคับ 
ถ้าคุณอยากจบง่ายๆแบบเรา 🐙
เลี้ยงโตมาจากแฟรกเพียงอย่างละชิ้น 🐠
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/2562 [18:25:02] โดย jamprince »
ผ่านปีใหม่ไปแล้ว  สนใจใช้สินค้าเราดูแลตู้ได้นะจ๊ะ...
อุปกรณ์ไม่เทพ  ... มีแค่เท่าที่เห็น
จริงใจให้ตลอดนะ  ....อุดหนุนใช้สินค้าเรา ปรึกษาฟรี

ใช้สิ....ม่วงยันสกิมกรองล่างนะ555
#อุปกรณ์มีเท่าที่เห็น(มีแต่ของไม่เทพ)
🐙 ที่ไม่เห็นมีแค่ชิลเลอร์
#อุปกรณ์กระจอก.....ดูผลงานพอนะ
🐠ยุ่งยากไม่ชอบ.....
🐠เหนื่อยไม่ชอบ .....
🐠กูขี้เกียจ.....
     ก็แค่ใช้ใส่  ตามวิธีใช้ที่ติดไป
                  จบ...🐙
            🌴#ScrapFlags🌵
ใช้ให้ดู  ทำให้เห็น  ใส่ตามวิธีใช้  สวยจบ..นะ
โปรเจคต่อไปเริ่มและ....เหนื่อยเล่นเมื่อคืน55
สั่งของเมื่อวาน....เมื่อคืนเสร็จไปหน่อย555
ทำเอง เล่นเอง  มันดี  ...

รอชมครับ ติดตามมานาน 5555
รอชมครับ ติดตามมานาน 5555
ยินดี ...เลยจร้า..  🐙
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/01/2563 [18:47:05] โดย jamprince »