วันพุธที่ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2564 [10:51:53]

โล๊ะอนูเบียสราคาเหมา

อนูเบียสปินโต 5ก้อนพันหินรากเดินเกาะแล้ว
อนูเบียสไวท์เจแปน 1ก้อน ของแท้แคระจริงๆ
อนูเบียสพริตตี้ 2ก้อนกอใหญ่
อนูเบียส ด่าง จากอิบิคลับ 6 ต้นมีต้นเล็กแตกออกมาอีก2 (อนูเบียสด่างชุดนี้ดูแล้วไม่ค่อยด่างนะครับ)
อนูเบียสพริ้ตตี้แคระสุดๆของแท้ 1ต้น
ทั้งหมดนี้ รวม 17 ก้อน ราคาเหมา 2400รวมส่ง
นัดรับได้โอนเงินก่อนระแวก เอเชียทีค เดอะริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม3 หรือใครมีปลาหมอแคระอะไรลองเสนอมาครับ ขอผ่าน คาคาทอย และ อกาส สองชนิดนี้ครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
น่าจะถ่ายรูปสินค้าที่จะขายมาลงด้วยนะครับ
[/img]
[/img]
[/img]
น่าจะถ่ายรูปสินค้าที่จะขายมาลงด้วยนะครับ
ขอบคุณที่แนะนำครับเพิ่มรูปที่ถ่ายมาลงให้แล้วครับ
เงียบจังเลยคิดถึงสมาชิกเก่าๆ คิดถึงบรรยากาศสมัยเว็ปอควาเก่า
แอดไลน์มาดูได้ครับ 0970659996
ใครมีหมอแคระ หรือ ปลากัดก่อหวอดขนาดเล็ก แลกทักมาได้ครับ
มีอะไรเสนอมาครับ