วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [06:00:43]

ตกลงว่าตลาดปลา จตุจักรเขาปิดถึงวันที่12/APR/ใช่มั้ยครับ

เขาจะขยายวันปิดมั้ยครับ
แล้วที่ตึก JJ. MALL นี่ปิดตามไปด้วยมั้ยครับ  [confuse01]
ใครทราบรบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ  [smile03]

ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
เห็นข่าวขยายเวลาจนถึง 30 เมษา แล้วนะครับ
เห็นข่าวขยายเวลาจนถึง 30 เมษา แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับที่ช่วยเหลือเรื่องข้อมุล  [smile01]
อันนี้รวมร้าน  Allantis ที่ตึก JJ MALL ด้วยหรือเปล่าครับ  [confuse01]

ปิดโหดเหมือนกันเลยนะครับเนีย่ะ   [mad03]

ยาวครับ เปิดอีกทีพฤษภา
ยาวครับ เปิดอีกทีพฤษภา

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ คุณเอ  [smile03]
ตกลง เดือน พค นี้ จะเปิดดำเนินการมั้ยเนี่ยะ 
ของที่อยากได้มันสั่งไปรษณีย์ไม่ได้ด้วยอ่ะดิ ต้องไปเลือกเอง  [cry01]
เห็นว่าบางร้านเริ่มเปิดๆกันบ้างแล้ว เปิดแบบแง้มๆให้คนซื้อของ
พุธนี้ผมก็ต้องมีเข้าไปซื้ออาหารสัตว์เหมือนกัน
เห็นว่าบางร้านเริ่มเปิดๆกันบ้างแล้ว เปิดแบบแง้มๆให้คนซื้อของ
พุธนี้ผมก็ต้องมีเข้าไปซื้ออาหารสัตว์เหมือนกัน

ขอบคุณมากครับ คุณเอ  [smile03]
ขออณุญาติสอบถามไปใน pm ของคุณเอนะครับ  [smile03]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/04/2563 [19:10:03] โดย GAMMARAY »