วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [12:59:21]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

เมื่อวาน วันเกิดตัวเอง....
วันนี้พบเจอโชคดี....
            แอนนมแดงแบ่งตัวที่3😄😍😃

ต้อนรับ..ลูกสมุนใหม่
อยู่กันไป โตวัยๆ แข็งแรงนะจ๊ะ..
##สายพันธ์ุ เพอคูร่าเหลืองเข้ม
ว่างๆ...เปลี่ยนน้ำใหม่กันซะหน่อย
  ใครสนใจเลี้ยง ปรึกษาได้นะฟรี...แต่ถ้ามาแล้วบอกพี่คับช่วยผมทำหน่อย มีค่าน้ำนะ555
ใสๆกันไป  ส่องกล้องสักนิด
ได้ ความเค็ม1.025  ... 
         มาวันนี้ !!
 วัดkh กันหน่อยนะ .....
 หลังจากถ่ายน้ำใหม่อิอิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/2561 [14:35:29] โดย jamprince »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/2561 [14:36:17] โดย jamprince »
ใคร...ทำตามขอให้ตู้ใสๆ    นะจ๊ะ555
ฟ้าใส..นะเช้านี้
    สกิมเมอร์  ผมก็ใสนะเช้านี้...😄ผ่านน้ำด้วย555
***แอบเคืองตัวเอง 😓ทำสิ่งสกปรกในถ้วยสกิม
หกลงตู้แบบข้นๆเลย  ประมาณ2ช้อนโต๊ะ  มันจะปั่นออกมาได้ขนาดนั้น  โอ๊ยยๆๆๆๆๆ เซ็งงงงง..***😱😭
😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
ต้องรีบปั่นออก  ให้เยอะก่อนไม่ไหว ไม่ไหว
ผ่านไปอีกวัน :: เช้านี้ปั่นของเสียออกได้แค่เนี้ย!!
เอา...คลอลอไรด์..
                              ....มาฝากคับวันนี้55
มันเริ่มเกิดขึ้น เพราะเราใส่สารเร่งม่วง
 อีกหน่อยคงสวยม่วงทั้งตู้
......คอยชมกันไปนะ 😻😽😺
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/02/2563 [11:31:55] โดย jamprince »
ตู้มัว มัว.....อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ใครไม่ใส่ชิลเลอร์ คุมอุณหภูมิน้ำให้ดีนะ....เดี๋ยวปลาจะป่วยง่ายคับ...
ด้วยรักและเป็นห่วง....
เพิ่ม......."ไอเทม"......นิดนึงนะคับ....
ตอนลงไป....ไม่บานเลย
รออีก4ชม.แน่ะคับ  ถึงเริ่มบาน(รูปล่าง)
สวัสดี..จ้า..อีกหน่อยคงสวย55