วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [10:17:30]

ปลาผมเป็นอะไรไม่รู้ ว่ายน้ำช้ามากๆ

ที่มันว่ายช้าเพราะผมถ่ายslomoครับ 55
(ตลกมั้ยอะ)

เห็นมีท่านนึง(ท่านegg) นำซิวแกแลคซี่มาให้เชยชม
ผมก็เลยขอเอามาโชว์บ้างครับ

ซิวแกแลคซี่เป็นปลาฝูง ชอบมุดไปตามต้นไม้. ดูแล้วรู้สึกว่าเป็นธรรมชาติ  ซิวแกแลคซี่เกิดมาเพื่ออยู่กับไม้น้ำจริงๆครับ
ปล  น้ำตู้ผม 26-27องศา กินอาหารเม็ดปกติ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/12/2561 [17:20:19] โดย บัง »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ผมก็เลี้ยงอยู่เหมือนกันครับ น่ารักดี ตัวป้อมๆ ลายๆ ดุ๊กดิ๊กๆ  [perv02]
พอมารวมกับซิวอีริปโตรไมครอนด้วยยิ่งงามครับ
เพราะพวกท่านพากันเข้าดงเข้าซอกหลบกันหมด ฮ่าๆๆๆ  [lol01] [lol01]

ปล ราคาแรงกันทั้งคู่เลย  [cry01]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/12/2561 [20:54:02] โดย GAMMARAY »