Talks > ตู้พรรณไม้น้ำ

งานอดิเรกใหม่ของชายชรา

<< < (2/2)

Joey:

--- อ้างจาก: GAMMARAY ที่ 09/02/2566 [09:19:43] ---สวยดีครับ ถ้าแฮร์กราสเดินคงจะสวยกว่านี้อีก  [gurock01]

--- End quote ---

คุณ GAMMARAY ต้องเปนแฟน Kai Hansen แน่เลย

GAMMARAY:

--- อ้างจาก: Joey ที่ 10/02/2566 [09:55:09] ---คุณ GAMMARAY ต้องเปนแฟน Kai Hansen แน่เลย

เอ๊ะ สงสัยคุณ Joey จะมาแนวเดียวกันกะผมซะแร้วว  [smile02]

GAMMARAY , HELLOWEEN ,  BLIND GAURDIAN  <และอื่นๆ >
นี่ล่ะครับของโปรดดด  ฮิ้วๆๆๆๆๆ   [cheer01] [cheer01] [perv01]

เพิ่มเติมนะครับ

เห็นด้วยที่จะอัพเกรดไฟนะครับ
เพิ่มเติมคือลองเปลี่ยนจากคาร์บอนน้ำมาเป็นยีสต์ดูดีมั้ยครับ
ใม้น่าจะแดงขึ้น แล้วก็ประหยัดขึ้นอีกเยอะเลยครับ  [smile03]

Joey:

--- อ้างจาก: GAMMARAY ที่ 10/02/2566 [15:47:36] ---เอ๊ะ สงสัยคุณ Joey จะมาแนวเดียวกันกะผมซะแร้วว  [smile02]

GAMMARAY , HELLOWEEN ,  BLIND GAURDIAN  <และอื่นๆ >
นี่ล่ะครับของโปรดดด  ฮิ้วๆๆๆๆๆ   [cheer01] [cheer01] [perv01]

เพิ่มเติมนะครับ

เห็นด้วยที่จะอัพเกรดไฟนะครับ
เพิ่มเติมคือลองเปลี่ยนจากคาร์บอนน้ำมาเป็นยีสต์ดูดีมั้ยครับ
ใม้น่าจะแดงขึ้น แล้วก็ประหยัดขึ้นอีกเยอะเลยครับ  [smile03]

้helloween วงโปรดตลอดการเลยครับ แต่ gamma ray ไม่ค่อยได้ฟัง

ไฟซื้อมา 300 บาท น่าจะดียาก กับไม้เขียวพอโอเคอยู่ครับ
คาร์บอนยีส ขอศึกษาดุสักนิดก่อนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version