Talks > ปลาสวยงามและสัตว์น้ำอื่นๆ

หมูอารีย์เหมือนไม่กินหอย​ pond​ snail​ ในตู้ของผม

(1/1)

Maez:
หมูอารีย์​ 1ตัวตู้30นิ้ว​ เหมือนไม่ค่อยสนใจกินหอยเลย​ หาข้อมูลจากเพื่อนๆใน​ c1ub กับเวปนอก​ ก็ได้ข้อมูลว่าหมูอารีย์ควบคุมหอยได้นะครับ​ เวปบอกใส่ไว้สองตัวตู้24​ วันเดียวหอยก็หายหมด​ หรือผมต้องเพิ่มจำนวนหมูถึงจะเห็นผลครับ​ ใครมีประสบการณ์​รบกวนด้วยคร้าบบ

หาปักเป้าแคระไม่ได้เลยครับเลยหันไปพึ่งหมูแทน

dukedick:

--- อ้างจาก: Maez ที่ 18/08/2564 [10:21:33] ---หมูอารีย์​ 1ตัวตู้30นิ้ว​ เหมือนไม่ค่อยสนใจกินหอยเลย​ หาข้อมูลจากเพื่อนๆใน​ c1ub กับเวปนอก​ ก็ได้ข้อมูลว่าหมูอารีย์ควบคุมหอยได้นะครับ​ เวปบอกใส่ไว้สองตัวตู้24​ วันเดียวหอยก็หายหมด​ หรือผมต้องเพิ่มจำนวนหมูถึงจะเห็นผลครับ​ ใครมีประสบการณ์​รบกวนด้วยคร้าบบ

หาปักเป้าแคระไม่ได้เลยครับเลยหันไปพึ่งหมูแทน

--- End quote ---

อาจจะอิ่มอาหารส่วนอื่นแล้วก็ได้มั้งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version