Talks > กุ้งเครฟิช

อยากเลี้ยงกุ้งเครฟิช ตัวไหนสายไหนดีครับ

<< < (2/2)

dukedick:

--- อ้างจาก: Mr.Bamboo ที่ 02/12/2563 [10:26:52] ---ขอบคุณครับ เพื่อความสบายใจของผมเอง เดี๋ยวจะหาฝาปิดมากันปีนหนีครับ  [smile04]
ผมขอถามแบบไม่รู้ได้ไหม ว่าทำไมเขาถึงชอบปีน มีอะไรเป็นสาเหตุหรือแรงจูงใจไหมครับ

--- End quote ---

บางทีมีทั้งหนีน้ำเสีย หรือ แม้กระทั่ง ปีนสำรวจโลก ตามนิสัย ธรรมชาติของเขาครับ

Mr.Bamboo:

--- อ้างจาก: dukedick ที่ 03/12/2563 [21:43:59] --- บางทีมีทั้งหนีน้ำเสีย หรือ แม้กระทั่ง ปีนสำรวจโลก ตามนิสัย ธรรมชาติของเขาครับ

--- End quote ---

อ่อ เข้าใจล่ะ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version