วันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2561 [08:22:44]

ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด

ขายยกชุดครับทั้งหมดที่ขาดแค่โต๊ะวางตู้ปลาครับ

มีทั้งหมดหลายรายการขายยกชุดนะครับไม่ขายแยกขี้เกียวจจัดการ
1.ตู้ไม้น้ำ Yeeding ขนาด 36 นิ้ว หนาหนึงเซ็นต์                                         
2.กรองน้ำหนึ่งตัว พร้อมใช้งาน มีกรอง มีกรองไฟเบอร์ให้                               
3.ถังอลูมิเนี่ยมคาร์บอนขนาด 2 ลิตร พร้อมหัววัดขนาดสองเกจน์                         
4.ไฟสปอรต์ไลต์ยี้ห้อ Leenia หลอดใหม่ๆครับหัวขับเคลื่อนเป็นยี่ห้อ Philips         
5.รางแขวนโคมไฟอลูมิเนี่ยม แต่ไม่ตันนะครับซื้อมาแพงอยู่ 7 พันได้ใอ้ที่แขวนเนี้ยะ     
6.ชุดไม้มีผมคัดมาแต่ไม่ได้ใช้                                                                 
7.ตัวตั้งไฟเปิดปิดไฟอัตโนมัติ                                                                 
8 ตัวนับฟอง หัวพ้นคาร์บอนสองขนาด เล็กใหญ่ กันน้ำย้อน ADA ,inflow - outflow   (inflow มันผมงักให้มันแตกแล้วเอาตะแกรงมาใส่เพื่อความเร็วในการระบาย)
9.อุปกรณ์การดูแลตู้ไม้น้ำ ที่ขูดตะไคร่น้ำแบบใบมีดโกน กรรไกรตัดแต่งกิ่งไม้ เหล็กจัดดินตอนลงแรกๆ ยังมียาทำน้ำใส้แบบแบคทีเรียที่เขานิยมใช้กัน
10.ดิน ADA ยังไม่ได้ใช้แต่เทลงตู้แล้วพร้อมทรายอเมซอน ADA ที่ยังไม่ได้แกะถุง  ของใหม่ถุงเดียวก็พันสองแล้วฮะ!!
11.หินที่ประดับตู้กองหนึ่งอย่างหนัก.

ขออนุญาตเปลี่ยนใจหลังจากแยกขายเมื่อกี้แล้ว ยังต่อเต๊อะแตะ เอางี้ใครอยาได้เอาไปเลยขนยกชุดในราคา 16000 บาท หมื่นหกพันบาท

มาขนเอาไปเองนะครับเสาร์อาทิตย์นี้

ทั้งหมดนี้ขายสองหมื่นห้าพันบาท 25K  ราคาใหม่ 23K ตั้งราคานี้ไปก่อนนะครับ ราคาใหม่อีกแล้ว 20K ของซื้อใหม่นี้เกือบแสนแล้วครับ ติดต่อ ที่ LINE ID datok_musa เดี๋ยวผมให้เบอร์ทีหลังเพราะมักจะติดประชุม ของอยู่ห้วยขวาง กรุงเทพนะครับ ขายยกชุดไปเลยครับ

มีปั้มน้ำที่ใช้งานได้ดี มีรอง มีลูกกรอง มีใส้กรองสองสามอันที่ตัดมาแล้ว

คาร์บอนแบบสองลิตรพร้อมมารตวัดแบบสองหัว

เครื่องตั้งเวลาเปิดปิดการเปิดไฟส่องสว่าง

ตู้ไม้น้ายี่ห้อ ยีดิง Yeding ของจีนใสน้อยกว่า ADA แต่คุณภาพไม่ต่างกัน ขนาดสามสิบหกนิ้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/12/2560 [22:49:18] โดย Musa »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
หัวพ้นน้ำวน

อุปกรณ์อื่นๆ

ไม้แต่งใต้น้ำอย่างสวย

ราวที่แควนโคมไฟ
ที่แขวนโคมไฟนะครับเป็นอลูมิเนียม แต่ไม่ตันนะครับ

โคมไฟ Leenia ทังเสตน หลอดใหม่นะครับไม่ได้ใช้งานสีออกฟ้าๆๆ เดิมๆตาม Spec ตัวบัลลาดมั้งเขาเรียกยี่ฮ้อ Philips

ดินภูเขาไฟกับทรายอเมซอนที่ยังไม่ได้ใช้ผมแค่แทเพื่อแต่งตู้เฉยๆส่วน ทราย Amezon ยังไม่ได้เปิดถุง

ไม้แต่งตู้นสวยๆ คัดมาอย่างดี แต่ตอนนี้อาจจะลอยแล้วและจะใช้ต้องถ่วงมันหน่อยและ

Spec ตู้ครับ ไม่รั่วไม่ซึมครับ มีรอยนิดหน่อยเป็นตู้ใหม่แทนของเดิมที่แตกไป

หนาหนึ่งเซ็นต์

ความสูง

ความกว้าง

ความยาว

ยี่ห้อครับ ด้วยกว่า ADA นิดหน่อย

สนใจตู้ครับ ถ้าแยกนะครับ
   [pravetgym01]ขออนุญาติขายให้กับเพื่อนๆที่ต้องการซื้อเอาไป Set ได้เลยครับ หาโต๊ะดีๆสักตัว เดินจตุจักรสักเสาร์อาทิตย์นี้ ลงต้นไม้ ซื้อปลาเล็กๆน้อยๆ ปลาตะเพียนสี นู้นนี่นั้น โอ้ยฟินครับ
   ราคายังคุยกันได้นะครับ แต่จะต้องเอารถกระบะมาขนเองนะครับ ... มันหนักมากกกก  [lol01]

เปลี่ยนใจแยกบอกนะครับ สนใจรายการตามนี้

1.ตู้ไม้น้ำ Yeeding ขนาด 36 นิ้ว หนาหนึงเซ็นต์
10.ดิน ADA ยังไม่ได้ใช้แต่เทลงตู้แล้วพร้อมทรายอเมซอน ADA ที่ยังไม่ได้แกะถุง
11.หินที่ประดับตู้กองหนึ่งอย่างหนัก
วันหยุดสามวันแบบนี้ ขอลดอีกสองพันละกันครับ 25000 บาท  ขอขายราคาใหม่ที่ 23000 บาทครับ ... [pravetgym01] เผื่อใครที่ไม่รู้จะทำอะไรในหยุดยาวสามวันแบบนี้
 [pravetgym01]ขอลดสุดๆๆๆๆแล้วทั้งหมด 20,000 หมื่นบาทถ้วนครับรับสุดสัปดารห์นี้เผื่อใครจะมาเคาะประตูบ้านผมแล้วขนกลับไปเลย  [cheer01]
อยากได้กรองกะco2
ถ้าแยกทักได้นะคับ
Line meejojo
รับถังกับไฟ ถ้าแยก
สนใจ in flow out flow  กรรไกร ถ้าแยกขายนะครับ line id. pkkkkk
 หว้ายังไม่มีใครสนใจเลย สงสัยต้องแยกขายเหมือนเพื่อนๆด้านบนร้องขอ ....
เรื่มจับจองได้ฮะ!!!!
ขออนุญาติ Cancel แยกเมื่อกี้นะครับ ผมจะลดราคาจนได้ไมค์ลอย RODE ชุดหนึงเลยอะ... ขี้เกียวจจัดการแล้ว.......