วันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2560 [09:54:05]

ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด

ขายยกชุดครับทั้งหมดที่ขาดแค่โต๊ะวางตู้ปลาครับ

มีทั้งหมดหลายรายการขายยกชุดนะครับไม่ขายแยกขี้เกียวจจัดการ
1.ตู้ไม้น้ำ Yeeding ขนาด 36 นิ้ว หนาหนึงเซ็นต์
2.กรองน้ำหนึ่งตัว พร้อมใช้งาน มีกรอง มีกรองไฟเบอร์ให้
3.ถังอลูมิเนี่ยมคาร์บอนขนาด 2 ลิตร พร้อมหัววัดขนาดสองเกจน์
4.ไฟสปอรต์ไลต์ยี้ห้อ Leenia หลอดใหม่ๆครับหัวขับเคลื่อนเป็นยี่ห้อ Philips
5.รางแขวนโคมไฟอลูมิเนี่ยม แต่ไม่ตันนะครับซื้อมาแพงอยู่ 7 พันได้ใอ้ที่แขวนเนี้ยะ
6.ชุดไม้มีผมคัดมาแต่ไม่ได้ใช้
7.ตัวตั้งไฟเปิดปิดไฟอัตโนมัติ
8 ตัวนับฟอง หัวพ้นคาร์บอนสองขนาด เล็กใหญ่ กันน้ำย้อน ADA
9.อุปกรณ์การดูแลตู้ไม้น้ำ ที่ขูดตะไคร่น้ำแบบใบมีดโกน กรรไกรตัดแต่งกิ่งไม้ เหล็กจัดดินตอนลงแรกๆ ยังมียาทำน้ำใส้แบบแบคทีเรียที่เขานิยมใช้กัน
10.ดิน ADA ยังไม่ได้ใช้แต่เทลงตู้แล้วพร้อมทรายอเมซอน ADA ที่ยังไม่ได้แกะถุง
11.หินที่ประดับตู้กองหนึ่งอย่างหนัก

ราคาสำหรับคนที่อยากเอาไปเล่นจริงๆครับ 20 K คุ้มค่าแน่นอน เสาร์อาทืตย์นี้พร้อมเปิดบ้านขนไปเลยครับ

ทั้งหมดนี้ขายสองหมื่นห้าพันบาท 25K  ราคาใหม่ 23K ตั้งราคานี้ไปก่อนนะครับ ราคาใหม่อีกแล้ว 20K ของซื้อใหม่นี้เกือบแสนแล้วครับ ติดต่อ ที่ LINE ID datok_musa เดี๋ยวผมให้เบอร์ทีหลังเพราะมักจะติดประชุม ของอยู่ห้วยขวาง กรุงเทพนะครับ ขายยกชุดไปเลยครับ

มีปั้มน้ำที่ใช้งานได้ดี มีรอง มีลูกกรอง มีใส้กรองสองสามอันที่ตัดมาแล้ว

คาร์บอนแบบสองลิตรพร้อมมารตวัดแบบสองหัว

เครื่องตั้งเวลาเปิดปิดการเปิดไฟส่องสว่าง

ตู้ไม้น้ายี่ห้อ ยีดิง Yeding ของจีนใสน้อยกว่า ADA แต่คุณภาพไม่ต่างกัน ขนาดสามสิบหกนิ้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/12/2560 [23:16:54] โดย Musa »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
หัวพ้นน้ำวน

อุปกรณ์อื่นๆ

ไม้แต่งใต้น้ำอย่างสวย

ราวที่แควนโคมไฟ
ที่แขวนโคมไฟนะครับเป็นอลูมิเนียม แต่ไม่ตันนะครับ

โคมไฟ Leenia ทังเสตน หลอดใหม่นะครับไม่ได้ใช้งานสีออกฟ้าๆๆ เดิมๆตาม Spec ตัวบัลลาดมั้งเขาเรียกยี่ฮ้อ Philips

ดินภูเขาไฟกับทรายอเมซอนที่ยังไม่ได้ใช้ผมแค่แทเพื่อแต่งตู้เฉยๆส่วน ทราย Amezon ยังไม่ได้เปิดถุง

ไม้แต่งตู้นสวยๆ คัดมาอย่างดี แต่ตอนนี้อาจจะลอยแล้วและจะใช้ต้องถ่วงมันหน่อยและ

Spec ตู้ครับ ไม่รั่วไม่ซึมครับ มีรอยนิดหน่อยเป็นตู้ใหม่แทนของเดิมที่แตกไป

หนาหนึ่งเซ็นต์

ความสูง

ความกว้าง

ความยาว

ยี่ห้อครับ ด้วยกว่า ADA นิดหน่อย

สนใจตู้ครับ ถ้าแยกนะครับ
   [pravetgym01]ขออนุญาติขายให้กับเพื่อนๆที่ต้องการซื้อเอาไป Set ได้เลยครับ หาโต๊ะดีๆสักตัว เดินจตุจักรสักเสาร์อาทิตย์นี้ ลงต้นไม้ ซื้อปลาเล็กๆน้อยๆ ปลาตะเพียนสี นู้นนี่นั้น โอ้ยฟินครับ
   ราคายังคุยกันได้นะครับ แต่จะต้องเอารถกระบะมาขนเองนะครับ ... มันหนักมากกกก  [lol01]

เปลี่ยนใจแยกบอกนะครับ สนใจรายการตามนี้

1.ตู้ไม้น้ำ Yeeding ขนาด 36 นิ้ว หนาหนึงเซ็นต์
10.ดิน ADA ยังไม่ได้ใช้แต่เทลงตู้แล้วพร้อมทรายอเมซอน ADA ที่ยังไม่ได้แกะถุง
11.หินที่ประดับตู้กองหนึ่งอย่างหนัก
วันหยุดสามวันแบบนี้ ขอลดอีกสองพันละกันครับ 25000 บาท  ขอขายราคาใหม่ที่ 23000 บาทครับ ... [pravetgym01] เผื่อใครที่ไม่รู้จะทำอะไรในหยุดยาวสามวันแบบนี้
 [pravetgym01]ขอลดสุดๆๆๆๆแล้วทั้งหมด 20,000 หมื่นบาทถ้วนครับรับสุดสัปดารห์นี้เผื่อใครจะมาเคาะประตูบ้านผมแล้วขนกลับไปเลย  [cheer01]
#9 Re: ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 01:11:18
อยากได้กรองกะco2
ถ้าแยกทักได้นะคับ
Line meejojo
#10 Re: ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:48:57
รับถังกับไฟ ถ้าแยก
#11 Re: ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:58:29
สนใจ in flow out flow  กรรไกร ถ้าแยกขายนะครับ line id. pkkkkk
#12 Re: ขายตู้ไม้น้ำ36นิ้วทั้งชุด เมื่อ: วันนี้ เวลา 16:31:49
 หว้ายังไม่มีใครสนใจเลย สงสัยต้องแยกขายเหมือนเพื่อนๆด้านบนร้องขอ ....