วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [03:19:44]

ตู้ 24" ฝากด้วยครับผม

ตู้ 24" ฝากด้วยครับผม เมื่อ: 11/10/2560 [11:48:15]
ตู้ 24 นิ้วครับ

ตู้มั่วๆ ไปเรื่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/10/2560 [20:46:59] โดย บัง »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
สวยงามดูดีครับ
ชอบไอ้เดียนี้จัง สวยด้วย  [smile04]
ใช้เวลานานไหมกว่าจะได้แบบนี้  [smile01]
ใช้เวลานานไหมกว่าจะได้แบบนี้  [smile01]

ประมาณ 6 เดือนครับ ตอนนี้ล้มตู้นี้ไปแล้วครับ
จะมีโครงการทำตู้ 16 นิ้ว อยู่ครับ
สวยอ่ะ ชอบๆ ดูดิบๆดีครับ
 [smile01] [smile01] [smile01]
ปักเป้ากินกุ้งไหมครับนั้น
ใครๆก็บอกว่าไม่กิน  แต่เคยเจอคลิปเป้ากินกุ้งเป็น  แต่มีคนบอกกุ้งมันจะตายแล้วเป้าเลยกิน
 แล้วสรุปว่าไงดี  ถ้ามันใหญ่พอมันก็กิน

ไม่เหลือ กินครับ 5555
ปักเป้านี้ไม่ค่อยกินครับ คือมันกินแหละ แต่ถ้าใครเคยมองดูมันหาอะไรกินก็จะรู้ คือมันเชื่องช้ามากครับ กว่าจะเล็ง กว่าจะกิน กุ้งบินหนีไปไหนหมดแล้ว มันเลยกินแต่หอยเป็นหลัก

แต่ถ้าให้กุ้งสับ กุ้งตาย หนอนแดง ไรทะเล มันก็กินอร่อยไปครับ [hungry01]