วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [04:10:15]

อยากได้black orange tail /black orange tip ยังหาซื้อได้ทีไ่หนครับ

พอดีอยากตามหา เครย์ฟิช พันธ์ุ black orange tail /เครย์ฟิช พันธ์ black orange tip เพศเมียน่ะครับ
อยากได้มาเลี้ยง แต่เดี๋ยวนี้หาซื้อไม่ได้แล้ว คือเลี้ยงไว้ดูเล่นนะครับ ตอนนี้ที่บ้านเหลือแต่ตัวผู้ ตัวเมียที่เลี้ยงมามันตายนะครับ เลยอยากหาเพื่อนร่วมตู้ให้มันน่ะครับ ไปเดินทั่ว จตุจักรแล้วครับ  - - หาไม่ได้เลย กระแสตกไปละ เลยไม่มีใครเอาขายเลย มีเพื่อนสมาชิกท่านไหน มีแหล่งหาซื้อแนะนำไหมครับ หรือมีใครเลี้ยงไว้แล้วอยากขายบ้างไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
 [cheer01] [perv01] [abe01]
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
พอดีอยากตามหา เครย์ฟิช พันธ์ุ black orange tail /เครย์ฟิช พันธ์ black orange tip เพศเมียน่ะครับ
อยากได้มาเลี้ยง แต่เดี๋ยวนี้หาซื้อไม่ได้แล้ว คือเลี้ยงไว้ดูเล่นนะครับ ตอนนี้ที่บ้านเหลือแต่ตัวผู้ ตัวเมียที่เลี้ยงมามันตายนะครับ เลยอยากหาเพื่อนร่วมตู้ให้มันน่ะครับ ไปเดินทั่ว จตุจักรแล้วครับ  - - หาไม่ได้เลย กระแสตกไปละ เลยไม่มีใครเอาขายเลย มีเพื่อนสมาชิกท่านไหน มีแหล่งหาซื้อแนะนำไหมครับ หรือมีใครเลี้ยงไว้แล้วอยากขายบ้างไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
 [cheer01] [perv01] [abe01]

ลองติดต่อ Facebook นี้ดูนะครับ

bewtiipu.tomyumkung
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/04/2562 [09:34:13] โดย บัง »
ทีีผมมีคับตัวนึง เพศผู้ 2.5" ครับไม่เคยผสม เลี้ยงเล่นๆไว้

ข้อความมาครับ ต่อไปเป็นยุคเว็บบอร์ดขายกุ้งแระ
ทีีผมมีคับตัวนึง เพศผู้ 2.5" ครับไม่เคยผสม เลี้ยงเล่นๆไว้

ข้อความมาครับ ต่อไปเป็นยุคเว็บบอร์ดขายกุ้งแระ

ดูแววแล้ว ต้องกลับมาขายเว็บบอร์ดกันจริงๆด้วยแหล่ะครับ เฟสตามเล่นงาน ยัน เฟสส่วนตัว เอามาขายกุ้งก็ไม่ได้แล้วตอนนี้

จะโดนแบนเอาเหมือนกัน
ผมกำลังประชาสัมพันธ์ เว็บไซต์นี้ครับ เป็นเว็บพื้นฐานที่ควรมีไว้ ถ้าคนเยอะ เสียรายปีค่า host ผมว่า 90% เขายอมครับ
ผมกำลังประชาสัมพันธ์ เว็บไซต์นี้ครับ เป็นเว็บพื้นฐานที่ควรมีไว้ ถ้าคนเยอะ เสียรายปีค่า host ผมว่า 90% เขายอมครับ

ขอบคุณมากครับ
ดูแววแล้ว ต้องกลับมาขายเว็บบอร์ดกันจริงๆด้วยแหล่ะครับ เฟสตามเล่นงาน ยัน เฟสส่วนตัว เอามาขายกุ้งก็ไม่ได้แล้วตอนนี้

จะโดนแบนเอาเหมือนกัน

ตอนนี้ เฟสบุ๊คไล่แบนแหลกครับ กลับมาขายที่เว็บบอร์ด ก็ได้ครับ