วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 [01:13:00]

หาไอดอลตู้ 8"

หาไอดอลตู้ 8" เมื่อ: 06/09/2562 [03:37:13]
ตามหาแนวทางตู้ 8" อยากตั้งไว้โต๊ะทำงานสักตู้ช่วยอยากรูปเป็นแนวทางพร้อมชื่อพันธุ์ไม้สักนิดน่ะครับ หรือมีร้านไหนที่สวนรับจัดบ้างมั้ยครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
#1 Re: หาไอดอลตู้ 8" เมื่อ: 06/09/2562 [09:19:43]
ตามหาแนวทางตู้ 8" อยากตั้งไว้โต๊ะทำงานสักตู้ช่วยอยากรูปเป็นแนวทางพร้อมชื่อพันธุ์ไม้สักนิดน่ะครับ หรือมีร้านไหนที่สวนรับจัดบ้างมั้ยครับ

ตู้เล็กตั้งใว้ที่ทำงาน จะเอาแบบไม่ต้องดูแลมากดีมั้ยครับ
พวก อนูเบียสเพริตตี้ดีมั้ยครับ  ใบเล็ก กอเล็ก โตช้าหน่อย  เลี้ยงง่ายครับ

หน้าตาประมาณนี้ครับ  [smile01]

ส่วนอันนี้ภาพตัวอย่างการจัดตู้อนูเบียสครับ <ลองย่อเสกลดูนะครับ [smile03]>

< ขอบคุณภาพประกอบจากเนตครับ >
#2 Re: หาไอดอลตู้ 8" เมื่อ: 06/09/2562 [10:37:25]
https://aqua.c1ub.net/home/index.php?topic=7394.0
สวยๆเลยครับ

ต้นไม้ทนๆก็อนูเบียสครับ ตามท่านGAMMARAY ว่าไว้
#3 Re: หาไอดอลตู้ 8" เมื่อ: 06/09/2562 [13:59:17]
ตู้เล็กตั้งใว้ที่ทำงาน จะเอาแบบไม่ต้องดูแลมากดีมั้ยครับ
พวก อนูเบียสเพริตตี้ดีมั้ยครับ  ใบเล็ก กอเล็ก โตช้าหน่อย  เลี้ยงง่ายครับ

หน้าตาประมาณนี้ครับ  [smile01]

ส่วนอันนี้ภาพตัวอย่างการจัดตู้อนูเบียสครับ <ลองย่อเสกลดูนะครับ [smile03]>

< ขอบคุณภาพประกอบจากเนตครับ >
ขอบคุณมากคร้าบบบ