วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [03:44:55]

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เมื่อ: 07/05/2561 [15:24:20]
มีบ่อตามรูปเลยอะครับ มีปลาทั้งหมอ51ตัว
เสือเยอรมัน10 Albino cherry barb10 gold barb8 สอดแพลตตี้6 สอดchristmas4 rosie barb4 ม้าลายชมพู4 หมูลายเมฆ2 สายน้ำผึ้ง2 กัดยักษ์1
อยากถามว่า
1ถ้าเลี้ยงเพิ่มจะเพิ่มได้อีกกี่ตัวอะครับคิดโดยถ้าพวกมันตัวโตเต็มวัยแล้วและระบบนิเวศไม่เสียอะครับ
2อยากให้แนะนำปลาบาร์บน่ารักๆอึดเหมาะเลี้ยงนอกบ้านอะครับ แล้วที่ซื้อด้วยอะครับ
3อยากรู้ที่ซื้อปลาสอดแพลตตี้สวยๆตัวสั้นๆสีมิกกี้เมาสสีแพนด้าสอดสีฟ้าเขียวแบบสวยๆเลยอะครับเจเจหาไม่มี
4ตะเพียนหยดน้ำหาได้ที่ไหนบ้างครับน่ารักดีอยากได้
ขอบคุณครับ

ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)