Talks > ปลาสวยงามและสัตว์น้ำอื่นๆ

สอบถามแฟนพันธุ์แท้ตลาดปลากลางคืนครับ

(1/1)

Albino buffalo:
ตลาดปลากลางคืน เริ่มขายกันเวลาไหนครับ แล้วที่จอดรถมอไซค์ เจเจมอลล์เปิดหรือมีที่จอดที่อื่นที่ปลอดภัยไหมครับ จะขี่มอไซค์ไป

แล้วร้านที่เปิดมีแต่ร้านขายปลาหรือมีร้านอุปกรณ์เปิดด้วยครับ เช่นพวก ใยกรอง อาหาร ชุดทดสอบ วัสดุกรองต่างๆ

ขอนลอย:
ไปได้เลยครับตอนนี้ จอดจยย.ได้ที่ JJ. ครับ 10 บาท หรือจะจอดแอบๆก็ได้ครับถ้าไม่หาย ของอย่างอื่นก็ขายปกติครับ แต่เย็น-ค่ำจะปิด

Albino buffalo:

--- อ้างจาก: ขอนลอย ที่ 22/05/2562 [16:18:49] ---ไปได้เลยครับตอนนี้ จอดจยย.ได้ที่ JJ. ครับ 10 บาท หรือจะจอดแอบๆก็ได้ครับถ้าไม่หาย ของอย่างอื่นก็ขายปกติครับ แต่เย็น-ค่ำจะปิด

--- End quote ---

ผมจะไปคืนนี้ครับ ไม่รู้เริ่มขายกี่โมงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version