Talks > ปลาสวยงามและสัตว์น้ำอื่นๆ

ตู้ใหม่ใบแรกค่ะ :)

(1/1)

Happiness:
หลังจากที่ฝังตัวอยู่ในเว็บไซต์นี้ เพื่อศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับตู้ปลาและสัตว์ต่างๆรวมถึงสิ่งจำเป็นในตู้ปลาแบบคร่าวๆแล้วก็...... [mock01]

ลูกๆทั้งหมดนี้ได้แก่

น้องตู้ 16 นิ้ว
น้องกรีนนีออน 3 ตัว
น้องซิวน้อย 6 ตัว
น้องซิวกาแล็กซี 3 ตัว
และ น้องกุ้งแคระ 12 ตัวค่ะ

ทีนี้ก็นั่งชมกันเพลินๆวนไปค่ะ ดูแลกันไป ยังมือใหม่อยู่ หากพี่ๆท่านใดมีคำแนะนำเกี่ยวกับตู้ปลาหรืออื่นๆ ยินดีน้อมรับฮั้บ [smile06] [smile06]

ปลาวาฬดุมาก:
จัดตู้ได้น่ารักมาเลย เพิ่มปลาอีกนิดมั้ยคะ

Happiness:

--- อ้างจาก: ปลาวาฬดุมาก ที่ 16/05/2562 [12:16:15] ---จัดตู้ได้น่ารักมาเลย เพิ่มปลาอีกนิดมั้ยคะ

--- End quote ---

ถ้าน้องๆไม่อึดอัด อาจจะมีเพิ่มเติมค่ะ [smile04]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version