Talks > ตู้ทะเล

ขออนุญาติแนะนำกลุ่มไลน์สำหรับตูเล็กๆ ครับ

(1/2) > >>

Sua Tae:
พูดคุยปรึกษากันครับ สำหรับคนรักตู้ทะเลแบนาโน  ไมโคร พิโก้ ...

ไลน์กลุ่มใหม่นะครับ พวกเกรียนไม่ต้อนรับ

Sua Tae:

--- อ้างจาก: kunsua ที่ 18/06/2561 [17:08:29] ---พูดคุยปรึกษากันครับ สำหรับคนรักตู้ทะเลแบนาโน  ไมโคร พิโก้ ...

--- End quote ---

ขอประจานพวกเกรียนครับ สงสัยไม่มีใครรักมัน เข้ามาแล้วอยู่ไม่สุข มันลบกลุ่มเกลี้ยงเลย คนมีปมด้อย

Sua Tae:

--- อ้างจาก: kunsua ที่ 18/06/2561 [17:08:29] ---พูดคุยปรึกษากันครับ สำหรับคนรักตู้ทะเลแบนาโน  ไมโคร พิโก้ ...

Sua Tae:

ไลน์กลุ่มใหม่นะครับ พวกเกรียนไม่ต้อนรับ

newbyaqualium:
ถีบเลยครับ อย่างนี้ต้องถีบออก 5555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version