Talks > กุ้งแคระ, กุ้งเรดบี

อาหารของKing fish กับ เตต้าบิท ตัวไหนช่วยเร่งสีกว่ากันครับ

(1/1)

NewBie1151:

ตอนนี้ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับที่ร้านที่ไปซื้อกุ้งแคระแนะนำมาแต่ผมลองอ่านของเพื่อนๆสมาชิกดูเขาบอกว่าเตต้าบิทช่วยเร่งสีดี ผมว่าจะลองเอาใบผักบุ้งต้มมาให้พอจะช่วยเร่งสีได้บ้างไหมครับได้ไหมครับ

ตอนนี้ที่ให้อาหารอยู่ไม่ค่อยเข้มเหมือนตอนที่พึ่งซื้อมาเท่าไหร่

Longhairguy:
เตตร้าบิทครับ

NewBie1151:

--- อ้างจาก: Longhairguy ที่ 28/05/2563 [14:10:11] ---เตตร้าบิทครับ

--- End quote ---

ผมมีอยู่ประมาณ22ตัวให้ประมาณกี่เม็ดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version