Talks > ร้านกาแฟ

HAPPY NEW YEAR 2024

(1/1)

GAMMARAY:
ขอโอกาสสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้ากันครับ พี่น้องทุกท่าน   [cheer01]

ขอต้อนรับสู่ปี 2024 ปีแห่งมังกร  [perv01]

เอ๊ย มังกร นี้  [lol01]

ตลอดปีที่ผ่านมาก็เหมือนที่เคยๆผ่านๆมา ก็มีทั้งเรื่องดีๆร้ายๆตามปกติชิวิตกันนะครับ  [smile01]

ก็ขอให้ในปีใหม่ที่จะถึงนี้มีความสุข ความแข็งแรง กันทุกๆท่านครับ [gurock01]
ขอให้ปีที่จะถึงเป็นปีที่ดีงามของทุกท่านและครอบครัวนะครับ
ท่านใดเดินทางกลับบ้าน หรือท่องเที่ยว ขอให้เดินทางอย่างปลอดภัยและมีความสุขครับ   [smile03]

KEEP METAL FOREVER   [gurock01] [gurock01]

แล้วเจอกันปีหน้านะครับ ทุกท่าน  ยังมีวงดีๆอยากจะมาแนะนำอีกเยอะเลยล่ะ
สวัสดีปีใหม่ครับ [cheer01] [cheer01]

Longhairguy:
Happy Newyear  [gurock01]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version