วันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม พ.ศ. 2565 [10:22:57]

กุ้งไฟร์เรดและกุ้งส้ม 30 ตัว++ 100 บาท

ขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ 😊

เดะ PM ให้นะครับ
ยังมีอยู่ไหมครับ
ยังมีอยู่ไหมครับ

ยังมีอยู่ครับผมม
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

PM นะครับ
เช้าขายไป 120 ตัว++

แต่ยังมีอยู่เรื่อยๆนะครับ
ยังมีกุ้งอยู่มั้ยค่ะ นัดรับได้มั้ย สนใจเครแคระด้วยจ้า
ยังมีกุ้งอยู่มั้ยค่ะ นัดรับได้มั้ย สนใจเครแคระด้วยจ้า

มีครับ
ยังมีอีกไหมครับ ส่งPMไปแล้วนะครับ
ยังมีอีกไหมครับ ส่งPMไปแล้วนะครับ

ตอบใน PM เเล้วนะครับ  [smile04] [smile04] [smile04]
แจ๋วเรยคับ อยากได้แต่รองอกตู้แปป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/02/2562 [18:31:40] โดย mrmongkhon »
แจ๋วเรยคับ อยากได้แต่รองอกตู้แปป

ได้ค้าบบบ
ค่าส่งเท่าไรครับ