Talks > ตู้พรรณไม้น้ำ

ตู้ใหม่ Return home before sunset

<< < (3/3)

GAMMARAY:
15 jan 2024

ขออัพเดทหน่อยนะครับ [smile03]

แฮร์กราส สงสัยลงแน่นชิดกันเกินไปครับ ตอนมันลามรากเลยลอยออกจากดิน  [smile04]
ทำให้ตอนถ่ายน้ำดูดตะกอนก้นตู้เลยหลุดออกมาเป็นแผ่นๆ

ก็เอาใม้ใหม่มาลงดู ตกลงใจว่าจะลงไฮโกรใบมน กับดาวน้อยครับ [perv03]

แล้วก็ไปเจอน้องบัวกล้วยเข้าครับ

ลงตู้ซะ [lol01]

แล้วก็โดน 88CLUB ป้ายยาน้องส้มL144 มา  ดูไปดูมา น่ารักดุ๊กดิ๊กดีจังวุ้ย  [perv02]

ก็จะมาดูวาตู้นี้จะมีอายุเท่าไหร่กันน้าาา
ตั้งแต่หัดจัดตู้มา ตู้นี้ยากสุดแล้วครับ ใช้เวลามากสุดด้วย  ฮ่าๆๆๆ  [lol01] [lol01]

GAMMARAY:
 [smile02]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version