วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 [01:22:08]

นี่ไฮดร้าปะครับ​ ตกกะใจ

เจอเมื่อวานตัวนึง​ คีบออก​  วันนี้เจอสองตัว​ 5555​ ใข่ไฮดร้ามั้ยครับ​ ผมกำจัดมันยังไงดีถ้าไม่เรียกกัปตันอเมริกา
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
เจอเยอะกว่าสองตัวละครับ​  [awkward01]
น่าจะใช่นะครับ แต่ไฮดร้ามักเกิดในตู้ที่น้ำสะอาดนะครับ :D
ไฮดราล่ะครับ นานมาแล้วผมเคยเจอในตู้ตัวเองแบบนี้เลยครับ

แต่มันก็เป็นอดีตอันแสนนานนนนนนนนนมาแวร้วววว  [lol01]
ขอบคุณ​ครับ​ ตั้งตู้มาปีนึง​ เพิ่งเคยเจอ​ มาจากไหนหว่า​ 5555​ กลัวมันงอกไวอะครับ​ ​ควรกำจัดมั้ยครับ​ หาวิธีดูเจอแต่คนอยากมี​ งง​ 5555
ไม่ต้องกำจัดก็ได้ครับ ไม่มีอันตรายอะไรเท่าไหร่ ยกเว้นกับลูกกุ้งลูกปลาเล็กๆ แพร่พันธุ์ไม่เร็วมาก