วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [01:05:16]

ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

https://www.youtube.com/watch?v=9zhkRJllCNg
 จากในคลิปหรือในภาพอุปกรณ์เป็นพื้นหลังละก็ที่ทำพื้นเรียกว่าอะไรหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  [rage04]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/08/2562 [23:46:13] โดย chalongpol »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
เหมือนพวกขุยของโคนมะพร้าว จตุจักรวันอังคารแถวโค้งด้านในมีขายอยู่ร้านนึงครับ
ซ้ายไม่แน่ใจครับ ขวานี่คือรากเฟินหัสดำครับ
ขอบคุณมากครับ
แผ่นด้านขวาเป็นลำต้น+โคนเฟิร์นหัสดำที่ตัดเป็นแผ่นที่ jj มีขายครับราคาแล้วแต่ขนาด บางที 3 แผ่น 100, 50 บ้าง 100 บาทบ้าง
ผมลองซื้อมาจัดตามคลิปแล้วก็ถือว่าโอเคครับ ใช้ดี