Talks > ตู้พรรณไม้น้ำ

ถามหน่อยครับ แขวนกรองแขวนแบบนี้ตู้จะแตกไหมครับ

(1/4) > >>

aqua2696:
ถามหน่อยครับ แขวนกรองแขวนแบบนี้ตู้จะแตกไหมครับ แล้วตรงก้นกรองแขวนที่เป็นยางขาวๆไว้ทำอะไรครับ เหมือนไว้ดันตู้ใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ มือใหม่จรึงๆครับ

aqua2696:
ตู้20นิ้วใช้กรอง atman-0600 ครับ

aqua2696:
รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

aqua2696:
รบช่วยบอกแบบหลักการหน่อยนะครับ ว่าตู้จะรับน้ำหนักได้ยังไงอะไรแบบไหนครับ ขอบคุณมากครับ

Longhairguy:
ไม่แตกหรอกครับ กรองแขวนไม่ได้มีน้ำหนักมากมายอะไร แค่นี้สบายมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version