Talks > ตู้ทะเล

กลับมาบ้านเกิด...

<< < (3/8) > >>

binloei:
วันนี้แดดดีไฟก้แรงตามแดด. อิอิ..

binloei:
รอไซยาโนหมด. ว่าแต่จะหมดหรือจะเพิ่ม

bird9128:
 [thumbup] [thumbup]ตามมาเก็บข้อมูลครับ กำลังจะเริ่มตั้งตู้

binloei:

--- อ้างจาก: bird9128 ที่ 21/05/2564 [20:53:23] --- [thumbup] [thumbup]ตามมาเก็บข้อมูลครับ กำลังจะเริ่มตั้งตู้

--- End quote ---

เก็บไปเรื่อยๆครับ. รอชมตู้เพื่อนสมาชิกใหม่นะครับ..

binloei:
ชุดไฟ. ของผม. ไฟส่งสว่างหลักทั้งระบบของผมร่วม.550 w.  มีไฟ. 6500 เอาไว้เปิดดูเวลากลางคืนบ้าง. ไม่ค่อยได้เปิด.  ระบบไฟต่อตรงจากแผ่นโซล่าเซล. 280 w 3 แผ่น.  ผ่าน. วงจรเล็กกูเล็ต. แดดแรงไฟแรง. ไม่มีแดดก้ไม่มีไฟ.  แต่ก้เลี้ยงได้โตดี. ประหยัดค่าไฟไป.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version